peperonity Mobile Community
Welcome, guest. You are not logged in.
Log in or join for free!
 
Stay logged in
Forgot login details?

Login
Stay logged in

For free!
Get started!

wanaopenda mikundu muache namba zenu hapa | wanaopenda.mikundu.mwandike.comments.zenu.ntazipit


wanaopenda mikundu muache namba zenu hapa
wapenda kufila acheni namba hapa
bookpen
wanaopenda mikundu muache namba zenu hapa
384 Comments:
botm mwenye umr wa miaka 19-25. aliye msir na asiye regea njoo kwenye sms tujadili ukiridhika uwe mpenz wangu nitakutunza naish kwangu http://wanaopenda.mikundu.mwandike.co...
30.04.2016 10:29 EDT, ktop (online)
Mimi nafirwa ila kwa siri sana sijioneshi kama nafirwa hata kutembea na kuongea nipo kiume natafuta basha msiri na mstaarabu n call 0687390107
30.04.2016 08:02 EDT, mkundumnato2000
Jaman xomen post kwa umakn ndpo mkurupuke kubeba namba kuna vj2 wanafkr me n kama hao makapuku wao walia njaa waliowazoea wakiitwa xehem wao kaz yao kuitka 2! Nshasema sihtaj kj2 knahoitwa TOP AU BASHA AMA MTU ASIYEJUA ROLE YAKE N IPI "VIGEUGEU" nkkugundua nakupotezea kbs na uctegemee tena kuchat nam! Nahtaj VERSATILE tu alyepo MBEYA mwenye kujheshm na kujielewa cyo kiruka mapembe! Tuma sms tu 0684721745 TUpange tuje tufanye romance tu 2nyonyane mboo mpk 2tekenywe na vdudu vya hamu! WAZEE, WAHUN NA WANENE CWAHTAJ KBS! 2MA SMS ANZA NA KUJTAMBLSHA, UTAMBLSHO WA KIBOYA SIHTAJ KBS!
30.04.2016 07:59 EDT, Kelvin
Jaman xomen post kwa umakn ndpo mkurupuke kubeba namba kuna vj2 wanafkr me n kama hao makapuku wao walia njaa waliowazoea wakiitwa xehem wao kaz yao kuitka 2! Nshasema sihtaj kj2 knahoitwa TOP AU BASHA AMA MTU ASIYEJUA ROLE YAKE N IPI "VIGEUGEU" nkkugundua nakupotezea kbs na uctegemee tena kuchat nam! Nahtaj VERSATILE tu alyepo MBEYA mwenye kujheshm na kujielewa cyo kiruka mapembe! Tuma sms tu 0684721745 TUpange tuje tufanye romance tu 2nyonyane mboo mpk 2tekenywe na vdudu vya hamu! WAZEE, WAHUN NA WANENE CWAHTAJ KBS! 2MA SMS ANZA NA KUJTAMBLSHA, UTAMBLSHO WA KIBOYA SIHTAJ KBS!
30.04.2016 07:59 EDT, Kelvin
Jaman xomen post kwa umakn ndpo mkurupuke kubeba namba kuna vj2 wanafkr me n kama hao makapuku wao walia njaa waliowazoea wakiitwa xehem wao kaz yao kuitka 2! Nshasema sihtaj kj2 knahoitwa TOP AU BASHA AMA MTU ASIYEJUA ROLE YAKE N IPI "VIGEUGEU" nkkugundua nakupotezea kbs na uctegemee tena kuchat nam! Nahtaj VERSATILE tu alyepo MBEYA mwenye kujheshm na kujielewa cyo kiruka mapembe! Tuma sms tu 0684721745 TUpange tuje tufanye romance tu 2nyonyane mboo mpk 2tekenywe na vdudu vya hamu! WAZEE, WAHUN NA WANENE CWAHTAJ KBS! 2MA SMS ANZA NA KUJTAMBLSHA, UTAMBLSHO WA KIBOYA SIHTAJ KBS!
30.04.2016 07:59 EDT, Kelvin
Jaman xomen post kwa umakn ndpo mkurupuke kubeba namba kuna vj2 wanafkr me n kama hao makapuku wao walia njaa waliowazoea wakiitwa xehem wao kaz yao kuitka 2! Nshasema sihtaj kj2 knahoitwa TOP AU BASHA AMA MTU ASIYEJUA ROLE YAKE N IPI "VIGEUGEU" nkkugundua nakupotezea kbs na uctegemee tena kuchat nam! Nahtaj VERSATILE tu alyepo MBEYA mwenye kujheshm na kujielewa cyo kiruka mapembe! Tuma sms tu 0684721745 TUpange tuje tufanye romance tu 2nyonyane mboo mpk 2tekenywe na vdudu vya hamu! WAZEE, WAHUN NA WANENE CWAHTAJ KBS! 2MA SMS ANZA NA KUJTAMBLSHA, UTAMBLSHO WA KIBOYA SIHTAJ KBS!
30.04.2016 07:59 EDT, Kelvin
Jaman xomen post kwa umakn ndpo mkurupuke kubeba namba kuna vj2 wanafkr me n kama hao makapuku wao walia njaa waliowazoea wakiitwa xehem wao kaz yao kuitka 2! Nshasema sihtaj kj2 knahoitwa TOP AU BASHA AMA MTU ASIYEJUA ROLE YAKE N IPI "VIGEUGEU" nkkugundua nakupotezea kbs na uctegemee tena kuchat nam! Nahtaj VERSATILE tu alyepo MBEYA mwenye kujheshm na kujielewa cyo kiruka mapembe! Tuma sms tu 0684721745 TUpange tuje tufanye romance tu 2nyonyane mboo mpk 2tekenywe na vdudu vya hamu! WAZEE, WAHUN NA WANENE CWAHTAJ KBS! 2MA SMS ANZA NA KUJTAMBLSHA, UTAMBLSHO WA KIBOYA SIHTAJ KBS!
30.04.2016 07:59 EDT, Kelvin
naitaji basha anae weza kunifira vizuri naitwa sakina nipo zanzibar 0657968394. pesa kama tai huna pesa usinitafute
30.04.2016 07:45 EDT, sweet996
natafuta mama alieko singo hana bwana awe msiri mwenye mapenzi ya kweli. ntampa kila aina ya kitu akitakacho kwa mwanaume pia ntamla tigo na kumtomba hadi asahau shida zote za dunia ila awe mmezaji mzuri na uboo mkubwa hivyo nataka wa kuificha dhakari yangu yote bila taabu. ntamnyonya mkundu natomasa chuchu zake huku nkimpa romance tamu napenda pia kutumia asali chuchuni kifuani had kitovuni mwa mwanamke. lazima tupime ukimwi mm sina ila condom zipo pia mm ni kijana tuu wa miaka 21 handsome msiri sipend umbea mmi ni mkimya white flan ivi nabiashara zangu pia nachukua masomo ya chuo. nataka mwa... http://mpendarahanautamu.peperonity.com/
30.04.2016 06:13 EDT, mpendarahanautamu
handsome boy kijana msiri na mwaminifu nipo zanzibar unguja naitaji mwanamke wa kuwa nae kimapenzi hata akiwa mke mtu tutafanya kwa siri sichagui umri kabila wala dini ili mradi awe msiri na msafi nichek hewani now 24 hours napatikana 0787527870 usibeep piga au tuma sms
30.04.2016 05:47 EDT, handsome.boy.zenji
Natafuta Botom Au Jimama Wakunilea Niwe Mume Wake Wa Kudumu Kama Unajiweza Kimaisha Nitafute Mm Ni Top Kijana Npo Dar Pga 0658398265
30.04.2016 05:11 EDT, mwamedy11
Next part ►


This page:




Help/FAQ | Terms | Imprint
Home People Pictures Videos Sites Blogs Chat
Top