peperonity Mobile Community
Welcome, guest. You are not logged in.
Log in or join for free!
 
New to peperonity.com?
Your username allows you to login later. Please choose a name with 3-20 alphabetic characters or digits (no special characters). 
Please enter your own and correct e-mail address and be sure to spell it correctly. The e-mail adress will not be shown to any other user. 
This password protects your account. To avoid typos it must be entered twice. Please enter 5-20 alphabetic characters or digits (no special characters). Choose a password that is not easy to guess! Never disclose your password to anyone. 
This password protects your account. To avoid typos it must be entered twice. Please enter 5-20 alphabetic characters or digits (no special characters). Choose a password that is not easy to guess! Never disclose your password to anyone. 
Stay logged in
Enter your username and password to log in. Forgot login details?

Username 
CAUTION: Do not disclose your password to anybody! Only enter it at the official login of peperonity.com. We will never ask for your password in a message! 
Login
Stay logged in

Share photos, videos & audio files
Create your own WAP site for free
Get a blog
Invite your friends and meet people from all over the world
All this from your mobile phone!
For free!
Get started!

You can easily invite all your friends to peperonity.com. When you log in or register with us, you can tell your friends about exciting content on en.peperonity.com! The messaging costs are on us.
Meet our team member Sandy and learn how to create your own mobile site!

siku ya kwanza kufilwa nilitoa mavi, - mambo.ya.mkundu.jamani - Part 2



Ni Kifiro Cha Kupeana Raha Tu..Hamu YAngu Ni Kuona Nakufira Kiustadi Na Kwa Ufundi mpaka Hizo Kuta Za Mkundu Zilainike Na Kulowana Kwa Mautamu...Nitakufira Kwa Mda Unaotaka Wewe Tena Kwa Style Upendayo...Nihakikishe Unapagawa Kwa Mautam Ewe Mwanamke Uboo Wangu Ni Halali Ya Mkundu Wako Plzzzzz Nipo Dar atelsymil@gmail.com
10.09.2014 17:59 EDT, chujio
Mimi sijawai nataman sana mboo jaman top uwe mzoefu sitak vitoto napenda ila sijapata mfiraji aliesiliazi wote watoto kama mimi jaman top wazma nawaomba plz naumia sana nataka mboo uwe Dar na uwe na geto plz kwa siri coz nipo sikul 0659163998
10.09.2014 17:26 EDT, raha.mapenzi
Mboo Nasikia Tamu Sana kuna best yangu tupo wote skull ananiadithia na mimi nataman sana kufirwa kwan ananiambia mboo raha sana sasa nishapagawa nataka mboo nahis ntafel necta kwan uwa nawaza sana plz uwe mkweli plz ctak watoto uwe na geto 0659163998
10.09.2014 17:22 EDT, raha.mapenzi
Daaaaaa.. Nataman Sana Kufirwa jaman mwezenu umr wangu 18 kwa starehe alf iwe siri coz nipo school bado nataman sana kunyonya mboo na kuikalia wakat wa kunyonya mboo iwe nene ijae mdomon alf anikojolee shahawa jaman plz uwe Dar na uwe na Geto 0659163998
10.09.2014 17:18 EDT, raha.mapenzi
Mmmh Mboo izame Yote Alf unambinua mwanamke kama unataka kuokota kitu mkundun alf unaingiza mboo yote alf unampa mboo Daaa mboo Raha Sana izame alf kuma nayo iwe mnato utasimulia tu utamu kwan inavtuta mboo mmmmh ishiii yote Tamu Mboo Uwe demu 0755372643
10.09.2014 17:09 EDT, raha.mapenzi
Mboo jaman Tamu Hasa Usuguliwe Kuma Vizur na Mkundu Utapata Raha Sana Wewe Mama Au Dada wa Moro,Dodoma Had Dumila Mtafute Kijana Huyu Akusugue Matuta ya Kuma Na Mkundu Ufike kilelen umr wake 25 Tu But ni Fundi Call 0755372643
10.09.2014 17:02 EDT, raha.mapenzi
nafira madem na mashoga nipo dar 0682565142 0768206982 0652008961
10.09.2014 16:57 EDT, datdat0
nafila mashoga na mabottom 0718215468
10.09.2014 14:10 EDT, juma.mfilaji0
MKUNDU UNAWASHA NINANYEGE MBAYA ILA UWE NA MBOO NENE NDEFU YENYE NGUVU NA UWENAGETO LAKO NITAKUNYONYA VIZURI NA KUIKALIA MBOO ILA IWE NENE SAWA NDEFU YENYE MISURI 071253 9051
10.09.2014 13:45 EDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
NAJUWAKUNYONYA MBOO VIZURII KUIKATIKIA VIUNO NA KUCHOMEKA MKUNDUNI NJOO UONE MAUJUZ LOMANZ KAMA KAWAIDA KARIBU SEMA UWE NA MBOO NENE NDEFU YENYE MISULI SHOGA MKALIA MBOOAPA 0712 539051
10.09.2014 13:39 EDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
Nahtaj shoga nimfanyie lakn uwe na geto call 0653750335 Uwe dar es salaam
10.09.2014 13:08 EDT, tale9
kwa wale wanao taka kupigwa nao anichek whtspp 0657831445
10.09.2014 12:52 EDT, sidemapenzi0
Haya waungwana hbr nadhan nilikuwa kimya sana sasa nimekuja kivingine kwa anaejiona kuwa yeye ni mwanamke anaweza kutombana na kufilana anitafute kupitia na 0712363659 tafadhali uwe mkweli na usiwe mpenda pesa uwe dodoma nitafute upate raha
10.09.2014 12:29 EDT, kubwa.la.maadui2
Napenda kukalia mboo kunyonya na kuikatikia ikiwa mkunduni mimi ni bottm sijionesh na nipo kistare umr wang miaka 18 sitaki watoto na iwe siri coz bado nipo shule plz uwe Dar na uwe na geto nipo kiume cjionesh call sijibu sms 0659163998
10.09.2014 11:25 EDT, raha.mapenzi
Nlkwshasema kama unajijua kuwa ww n mhun ucjarb kbs kugusa namba yangu ntakupa majibu mabaya kbs mpaka ujute kuntext huwa cna shobo na viji2 visivyojielewa hapa! Kama unajijua kuwa ww n boy mstaarab na unajielewa na hauna kaul chafu ntafte kwa KU2MA SMS 2 KUPTIA 0684721745 nkuonyeshe mau2nd ya kunyonya mboo mpaka upagawe kbs KBL CJARUD MBEYA CHUON! Wazee, wahun na wanene cwahtaj! UK2MA SMS ANZA NA KUJTAMBLSHA WW MWNYW KWANZA NA MAHAL ULPO UKIANZA NA MANENO YAKO YA KUWAZA WAZA NGONO AU YA KIHUN NAKUPOTEZEA KBS! KAMA HUJIELEW UCJARB KBS KUGUSA NAMBA YANGU CJSUMBUI JUU YA M2 KBS!
10.09.2014 10:25 EDT, Njoo tufirane
natafuta mkundu uliolegea ila uwe msaf pia awe anajamba uboo unapoingia
10.09.2014 10:08 EDT, emmanuel354
AKINA DADA MPOWAP?
10.09.2014 09:03 EDT, MWANGALUKA
Hi frds iniku nite en pontatiya asai theera olukkalam seekiram msg panunga.todaykula vantha nalla chance.ph no en sitelaye iruku.
10.09.2014 07:39 EDT, maha659
Huyu n shoga anapatkana mtongan kaniomba nimpostia kesho atakuwepo matembezn k'koo anatafta basha wa kumfira mkundu wake mnato kwan anapenda sana kufirwa na n kwa starehe tu mpigien kwa 0689593179 ana uwezo wa kuikatikia mboo ikiwa mkundun mwake na ananyonya mboo kama ananyonya pipi ya kijiti vile na kumeza shahawa kama kawa! KAZI KWENU MABASHA NA WAPENDA MIKUNDU
10.09.2014 07:15 EDT, mboo.tamu00
Huyu n shoga anapatkana mtongan kaniomba nimpostia kesho atakuwepo matembezn k'koo anatafta basha wa kumfira mkundu wake mnato kwan anapenda sana kufirwa na n kwa starehe tu mpigien kwa 0689593179 ana uwezo wa kuikatikia mboo ikiwa mkundun mwake na ananyonya mboo kama ananyonya pipi ya kijiti vile na kumeza shahawa kama kawa!
10.09.2014 07:14 EDT, mboo.tamu00
demu anayetaka kuliwa tigo moro aniinbox
10.09.2014 06:45 EDT, chaliflan (mboo kumani/mkunduni)
friend call 0765273838,,bora uwe unajiheshim,
10.09.2014 06:08 EDT, luck905
habari zenu wa2 wa humu, hamjamboooo
10.09.2014 05:49 EDT, hb.
unataka kufirwa na ni mdada ni inbox nipo tmk na getto ninalo na uwezo ninaoo ni wewe kusema basi msuri ninao wakusugua mkundu kwa wadada tu
10.09.2014 05:32 EDT, enoc
DEMU YEYOTE HAPA TANDIKA NOW!
10.09.2014 04:55 EDT, mkaka0
Jamani wadau natafuta mwanamke UMRI wowote sichagui kama upo tayari nicheki inbox tufanye yetu@all
10.09.2014 04:31 EDT, mswaki1
JAMN MBOO NENE NDEFU NDIO MPANGO SIO KIJIMBOO SIITAJI KARIBUNI NITAKUNYONYA NINAKALIA VIUNO KAMA KAWAIDA KARIBU MKUNDU TAITY MATAKO LAINII ILA UWENAGETO 0763 239666
10.09.2014 04:20 EDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
NATAKA MBOO JAMN MKUNDU UNAWASHA UWENA MBOO NENE NDEFU UWENA GETO KARIBUN 0712 539051
10.09.2014 04:16 EDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
mambo vp wadau wa pepe,,natafuta bext ambaye na hb au ambaye yuko smart asiwe mnene xana acwe mrefu xana wala mfup xana na acwemhun awe mxtaraabu,nawapenda wote,,atakaye hitaji kuwa friend na mm poa anitafute kwa namba hii,0765273838,,ila umri kuanzia 23-30,,
10.09.2014 04:09 EDT, luck905
nataka girl wa kutia pesa zipo nicheki 0718280146
10.09.2014 03:00 EDT, ombeni1
Mambo vipi! nataka mwanamke wa kutomba, garama zote kwangu, sitaki mashoga, Nipo tunduma, njoo inbox weka namba. nitakupigia.
10.09.2014 00:45 EDT, nafira4
hai wapendwa niko kahama mm ni shoga naitaji basha wa kunifila bt uwe na pesa nitakupa mkundu niko kahama mjini bt uwe na pesa nitakupa mkundu call 0659198515
10.09.2014 00:43 EDT, ooooooh0
ANAEITAJI KUUDUMIWA VIZURI AJE NIMPE MKUNDU KIUSTA NAKUNYONYA MBOO KWANZA KISHA NAICHOMEKA MKUNDUN MASHART MBOO IWE NENE NDEFU NA NALIA NAVIUNO KAMA KAWA NAJUA KUIKATIKIA VIUNO MBOO VIZUR MWENYEWE UTAIPENDA KARIBUNI KWA SHOGA MKALIA MBOO 0763 239666
10.09.2014 00:05 EDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
NIMEAMKA NINA NYEGE MBAYA MKUNDU UNAWASHA NAITAJI MBOO YA KUTOSHA NENE NDEFU INISUGUE VIZURI NA NYONYA MBOO NAKALIA MBOO NAPIA NAKULA SHAHAWA NA VIUNO KAMA KAWA MKUNDU TAITY MATAKO LAINII KARIBU SHOGA MKALIA MBOO 072 539051
09.09.2014 23:58 EDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
BOYS ANAEPENDA KUFIRANA CHIN YA MIAKA 2O NICHEK 0656071167 ntakutunza
09.09.2014 23:35 EDT, msilimu
Napenda kufilana na nnahamu mno call me 0688731560
09.09.2014 20:03 EDT, nataka.mkundu0
NATAFUTA BOY MWENZANGU TUFILANE NIMPE ANIPE,TUNYONYANE MBOO NA MKUNDU PIA TUFILANE PAKA BASI!!!NINA MATAKO MAZUR MNO NA MBOO YANGU NI NYEMBAMBA NDEFUU, NJOO IN BOX NKUPE NAMBA TUFANYE YATU . LOVE U HONEY
09.09.2014 20:01 EDT, nataka.mkundu0
Njoo ukalie mboo nchi 6
09.09.2014 19:40 EDT, mboo277
nina Mboo Kwa Kufira Tu Nafira Na Kukupa Msuguo Ambao Utakupa Raha Hujapata Ona...symilatel@gmail.co
09.09.2014 18:12 EDT, chujio
NAHITAJI MKUNDU wa mwanamke tu
09.09.2014 18:06 EDT, mnyonya.mavi.tigo.za.wanawake0
Nitafute mm wangu.
09.09.2014 16:33 EDT, akimi
Nan Atanifundisha kunifira kwan Nataman sana mwezenu na nisipopata mboo nahisi nitafeli mtihani wangu wa kidato cha 4 kwa kweli sijawa ila uwa napenda sana kuingizwa mboo mkundun mwezenu plz uwe Dar na uwe na geto na iwe sir coz nipo kifamilia 0659163998
09.09.2014 14:48 EDT, raha.mapenzi
Umri Wangu ni 18 Napenda sana kusuguliwa mkundu na wanaume wezangu napenda kunyonya mboo ila nitakaempata awe anajua kwan bado sio mzoefu sana napenda sana kukalia mboo nikiangaliaga X uwa napagawa plz uwe Dar na uwe na Geto Siwatak watoto 0659163998
09.09.2014 14:42 EDT, raha.mapenzi
Mboo jaman Raha Hasa Ukute Nene Inaingia Mkunduni Yote Uku Umeikalia Plz mimi Ni Bottom nipo kwa Starehe Napenda Sana Kusuguliwa Ila Bado Cjampata Msuguaji PLZ uwe Dar na uwe na Geto Sitaki watoto 0659163998
09.09.2014 14:36 EDT, raha.mapenzi
Mwanamke,mwanaume umri wowote,uwe na na sehem nije nikuhudumie kwa mboo iliyoumbwa vyema.natomba,nafira,nanyonya.0719969379 http://romantic.poems.peperonity.com/
09.09.2014 13:50 EDT, donford12
Mambo! nipo tanga naitaji shuga mami wa kitanga au mdada anaependa kutombana, ntakutomba mpaka ufurai 0655 607275 nichek
09.09.2014 13:33 EDT, yangu
MWENYEKUITAJI MKUNDU TAITY NA MATAKO LAINII NA SAUTI YA MAHABA YAKUKULIWAZA UKUMBOO IPO MKUNDUNI ILA UWE NA MBOO YA KUTOSAHA NENE NDEFU YENYENGUVU NITAKUNYONYA NITAKALIA NA KUIKATIKIA VIUNO KARIBU SHOGA MKALIA MBOOAPA NIPO DAR 0763239666
09.09.2014 09:32 EDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
mi mwanamke nahtaj mwanaume awe versatile ili awe anafirana na mwanaume wangu na akubal mi pia niwe namfira...awe ana mboo nene kwasababu mwanaume wangu anapenda mboo nene na kubwa...apende kufirwa pi..na asiwe na kinyaa na kupima lazima..n kwa starehe tu..aje inbox kwa maelezo meng acha msg ntaikuta..
09.09.2014 08:19 EDT, njoo.kwangu0
BOYS CHIN YA MIAKA 2O UNAEPENDA KUFIRANA NICHEK 0656071167
09.09.2014 07:27 EDT, msilimu
Kwa wale mabasha au matop mnaopenda shoga mwenye mkundu mnato anapatkana kwa namba 0759566648 Ana mkundu mtamu sana mboo ikzama mkundun ana uwezo wa kuikatikia yupo dsm mpigien maana anafirwa kwa starehe!
09.09.2014 05:52 EDT, shoga.mnato0
mwenye matako makubwa tu ndo an inbox nimpe mavitu ya ukwel
09.09.2014 02:50 EDT, waitally
My queen girl pole kwa kisanga kilichokukuta nakushaur tulia na yule baby boy wako mbona anaku2nza ipasavyo mpaka gari umenunuliwa! Achana na watu wa humu wasiojielewa kbs wanapenda kudekezwa tu! Ntakuja leo kwenu na unipikie chakula, hm wanatoka nam cjui kupika!
09.09.2014 01:16 EDT, Njoo tufirane
Natafuta msenge nimfire awe na tako kubwa piga 0653750335 uwe na geto age yang 20
08.09.2014 23:09 EDT, tale9
NATAFUTA MSENGE WA KIUME AU WAKIKE AWE TABORA
08.09.2014 22:05 EDT, j.kasur0
Mambo um
08.09.2014 21:15 EDT, mboo277
wapi ladies mbeya 2fanye ye2 light nuw.goto la kucheba in box 2jue..!!
08.09.2014 18:36 EDT, hot soul®
Nawasalimia wote humu.....!! http://shangingi.wa.malaya.peperonity.com/
08.09.2014 18:20 EDT, Shangingi Mstaarabu
niaje humu ndan natafuta marafiki wa jinsia yoyote ile mm nipo moro umri wng 19. no yang.0757765619 pia ht mwnmk itakw http://mohamed934.peperonity.com/
08.09.2014 17:30 EDT, MOHAMED
MISHOGA YOTE YA HUMU MIKUMA YA MAMA ZENU, LIDUME LIZIMA UNAKUJA INBOX KWANGU NA KUNIAPPROACH ILI UNITOMBE TUNAKUTANA NAKUINGIA CHUMBAN UNABAK KUKODOA MACHO MWILI WANGU KUMBE JITU SHOGA JOKA LA KIBISA HALIUM WALA HALING'ATI ETI UNANIAMBIA NIKUFUNDISHE KUKATA MAUNO WAKAT UNAFIRWA NA MASHOGA WENZIO UNAANZA KUNPOZA NA LAKI 5 ILI NNYAMAZE WAKAT UMENIACHA NA MANYEGE YANGU! MIKUMA YA MAMA ZENU NYIE MISHOGA YA HUMU NW NKGUNDUA KUWA WW N SHOGA AU UNAFIRANA NA WANAUME WENZIO NA UNAKUJA INBOX KWANGU NA KUANZA KUNIAPPROACH NAKUTUKANA KBS MIKUNDU YENU NYIE, MXuueeeuuu!
08.09.2014 15:33 EDT, queen.girl1
MISHOGA YOTE YA HUMU MIKUMA YA MAMA ZENU, LIDUME LIZIMA UNAKUJA INBOX KWANGU NA KUNIAPPROACH ILI UNITOMBE TUNAKUTANA NAKUINGIA CHUMBAN UNABAK KUKODOA MACHO MWILI WANGU KUMBE JITU SHOGA JOKA LA KIBISA HALIUM WALA HALING'ATI ETI UNANIAMBIA NIKUFUNDISHE KUKATA MAUNO WAKAT UNAFIRWA NA MASHOGA WENZIO UNAANZA KUNPOZA NA LAKI 5 ILI NNYAMAZE WAKAT UMENIACHA NA MANYEGE YANGU! MIKUMA YA MAMA ZENU NYIE MISHOGA YA HUMU NW NKGUNDUA KUWA WW N SHOGA AU UNAFIRANA NA WANAUME WENZIO NA UNAKUJA INBOX KWANGU NA KUANZA KUNIAPPROACH NAKUTUKANA KBS, MXuueeeuuu!
08.09.2014 15:32 EDT, queen.girl1
nimerudi dar mniinbox wenye shida na mimi mnajua kazi yangu
08.09.2014 15:25 EDT, mfiraji10
kama wewe jimama,msichana au mwanafunz unataka kutombwa na kufirwa na mboo ndefu na iliyopinda kidogo kwa chini ntafute,nkunyonye kuma na kisimi na pia nkupekeche kipele G,na nkuchezee sehem kumi na mbili zenye msisimko,kisha nipige pige kuma na matako kwa kutumia mboo yangu,nna nguvu na pumzi za kutosha,na mitombo ya taratibu na yakibabe huku ukiminywa minywa makalio na kupgwa pampu za maana,ila usiwe mvivu wa kugeuzwa geuzwa,kama upo tayar nikupe mautamu nipigie 0686103124 au 0715102563
08.09.2014 09:44 EDT, abasi5
age yang 20 nahtaj shoga hila awe umr kuanzia 28 nakuendele ntakufila vzur lakn geto cna nna boo nch 8 call 0653750335 UWE DAR ES SALAAM
08.09.2014 08:49 EDT, tale9
Natafta M2 Wa Kumfira Awe Moxh Umr 15-20 Uwe Na Geto Km Una Vigezo Ucguxe Namb H 0759432654
08.09.2014 06:00 EDT, supergoodboy
Kama unatafuta shoga wa kumsugua pign hii namba ila uwe n pumzi maana jamaa anafirwa round tano bila kuchoka pigen 0712681625
08.09.2014 05:54 EDT, shoga.mnato0
Kwa mabasha wanaopenda mikundu napatkana kwa 0778457263 me ni shoga nitafuten mnifire mkundu unawasha
08.09.2014 05:42 EDT, mboo.tamu00
jaman,me shoga natafuta wa kunifira hata pesa nitatoa nina mkundu mnto na shanga navaa kama kawa nipigien hapa 0763840607
08.09.2014 05:23 EDT, nakupenda39
Nahitaji marafiki wadada na wamama....me mgeni humu ...Nawapenda wote wapendao amani
08.09.2014 05:21 EDT, GL€ØÑ
Kwenye hii namba 0684721745 anza na kujtamblsha kwanza mwnyw na mahal ulipo, ukianza na maneno ya kuwaza waza ngono nakupotezea kbs huwa ctawaliw na minyege ya hovyo hapa!
08.09.2014 04:18 EDT, Njoo tufirane
Kama Wewe Mdada Au Mmama plz Njoo Nkupe Raha Ya Mboo Kwa Kuyasugua Matuta Ya Mkundu Na Kuma Vizur Njoo Nkunyonye Kuma Na Shina La Kuma Daaah Mboo Ikizama Yote Lazma Utaniamisha Mji Kwa Utamu Kwan Mboo Rahaaaa Call 0755372643 Kwa Wadada Tu.
08.09.2014 04:07 EDT, raha.mapenzi
Kuma Uisugue Had Maeneo Ya G.SPOT Hapo Unaisugua Taratibu Huku Umempanua Kwa Kumshika Mapaja Kwa Nyuma Mboo Yote Inazama Daaaa Sasa Ukitaka Kumkojolea Unapiga Ile Staily Dogy Yaan Nje Ndan Daaaah Mboo Tamu Kwa Wadada na Wamama Call 0755372643
08.09.2014 04:02 EDT, raha.mapenzi
Raaaa Ya Mboo Uikalie Ukatikie Alf Ingie Yote Daaaa Raaaha Sana Ukute Kuma Mnato Na Mboo nayo C Kubwa Sana Wala C Ndogo Sana Sasa Wakati Unakojolewa Mmmmh Mboo Tamu Kwa Wadad Au Wamama Njoo Ufaid Mboo Call 0755372643
08.09.2014 03:55 EDT, raha.mapenzi
Kuna wa2 wengne ka mifala vile hata haijielew kbs yaan we kij2 unakurupuka 2 kuchukua namba yangu na kuanza kuforce uonane na me hata kujtamblsha haujajtamblsha ulfkr umekutana na kapuku mwenzio hapa! KAMA UNAJIJUA KUWA WW N MHUN HAUJIELEW NASEMA UTAJIPANGA KUONANA NA ME SANA HAPA MPAKA UTACHOKA MWNYW! Hapa n kwa boy wastaarabu na wanaojielewa 2 ndo wantafte kuptia 0684721745 nmuonyeshe mau2ndu ya kusuck mboo mpaka apagawe kbs! CPOKEI CM KBS WE 2MA SMS TU UTAJIBIWA! WAZEE, WAHUN NA WANENE CWAHTAJ KBS HAPA! KAMA UNAJIJUA KUWA WW N KIGEUGEU UCJARB KUCHUKUA NAMBA YANGU NAKUPOTEZEA KBS!
08.09.2014 03:47 EDT, Njoo tufirane
Kwa wakaz wa tabora njoo inbox acha no,nije kukufila na kukutomba mboo ipo nchi 6
08.09.2014 00:15 EDT, mboo277
Nafira mashoga mm young boy.lakini usizid miaka 25.0718628059
07.09.2014 22:52 EDT, calvin610
Nahamu ya kufirana na mwanaume mwenzangu.inbox me
07.09.2014 22:45 EDT, calvin610
jaman dada yoyote toka dar naomba ni sms apa 0717794341 nipo dar kwa wadada tuu sihitaj mashoga
07.09.2014 18:04 EDT, robbyjons
Bado cjaondoka dsm cku nkiondoka nitawaaga humu, ila tambuen by the next week any day ntasepa dsm kurud chuon mbeya kama unajijua kuwa ww n boy mstaarabu na unajiheshm na hauna kaul chafu unapochat na m2 ntafte KWA KU2MA SMS TU NA CYO KUPGA CTAPOKEA CM KBS 0684721745 nkuonyeshe mau2ndu ya kusuck mboo mpaka upagawe NA CYO KUFIRANA HAPA N ROMANCE 2! TUMA SMS UKIANZA NA KUJTAMBLSHA WW MWNYW NA MAHAL ULPO UKIANZA NA MANENO YA KUWAZA WAZA NGONO NAKUPOTEZEA KBS HAPA! WAZEE, WAHUN NA WANENE CWAHTAJ KBS! MISWAL YA KIPUUZ SIHTAJ KBS HAPA KAMA HAUJIELEW WE POTEA KBS HAPA! Loveeee uuu all
07.09.2014 15:49 EDT, Njoo tufirane
Bado cjaondoka dsm cku nkiondoka nitawaaga humu, ila tambuen by the next week any day ntasepa dsm kurud chuon mbeya kama unajijua kuwa ww n boy mstaarabu na unajiheshm na hauna kaul chafu unapochat na m2 ntafte KWA KU2MA SMS TU NA CYO KUPGA CTAPOKEA CM KBS 0684721745 nkuonyeshe mau2ndu ya kusuck mboo mpaka upagawe NA CYO KUFIRANA HAPA N ROMANCE 2! TUMA SMS UKIANZA NA KUJTAMBLSHA WW MWNYW NA MAHAL ULPO UKIANZA NA MANENO YA KUWAZA WAZA NGONO NAKUPOTEZEA KBS HAPA! WAZEE, WAHUN NA WANENE CWAHTAJ KBS! MISWAL YA KIPUUZ SIHTAJ KBS HAPA KAMA HAUJIELEW WE POTEA KBS HAPA!
07.09.2014 15:46 EDT, Njoo tufirane
nauza mboo kama wewe ni jimama,msichana mwanafunz unataka kutombwa na kufirwa na mboo ndefu na iliyopinda kwa chini kidogo ntafute,kunyonywa kisimi,kunyonywa marinda ya mkundu,mwanamke kuchezewa sehemu kumi na mbili na kupigishwa punyeto kumani mpaka ukojoe na upagawe ntafute,hata kama unataka kwa starehe poa,ila uwe umepima, mm mwembamba na umri wangu n miaka 29 nipigie nikupe mitombo ya taratibu na ya kibabe,sichagui umri njoo nikupe mautamu ya mboo yangu pga 0686103124 au 0715102563
07.09.2014 15:43 EDT, abasi5
nauza mboo kama wewe ni jimama,msichana mwanafunz unataka kutombwa na kufirwa na mboo ndefu na iliyopinda kwa chini kidogo ntafute,kunyonywa kisimi,kunyonywa marinda ya mkundu,mwanamke kuchezewa sehemu kumi na mbili na kupigishwa punyeto kumani mpaka ukojoe na upagawe ntafute,hata kama unataka kwa starehe poa,ila uwe umepima, mm mwembamba na umri wangu n miaka 29 nipigie nikupe mitombo ya taratibu na ya kibabe,sichagui umri njoo nikupe mautamu ya mboo yangu pga 0686103124 au 0715102563
07.09.2014 15:41 EDT, abasi5
mamboz.watt wa tanga mjini.naitaji shoga now nipo getto mwenyewe.umri 15_19.kama upo tanga mjini now nichek 0774 789216
07.09.2014 12:52 EDT, mkali wa kufira madem
mikundu ya mama zenu nyote mliokuwa umu hakuna top wala mwanamke wote mnafirwa mikundu ya mama zenu ka sado
07.09.2014 12:14 EDT, raha.mapenzi
kama kuna mwanamke hajawah kukojoa na anayetaka mitombo ya taratibu na ya kibabe,na kumpigisha punyeto mpaka akojoe,ila uclie mpaka majiran wackie,maana kuna dem nilimtombaga dah alipga kelele sana kwa raha watu wakajua nampiga kumbe demu alikuwa analilia mboo,kama wewe jimama,msichana au mwanafunz unataka kuchezewa sehemu kumi na mbili mpaka ulie ntafute,mm nna umr wangu ni miaka 29 nipigie 0686103124 au 0715102563
07.09.2014 10:33 EDT, abasi5
leo nimeamka najickia kwel kufira kwa alieko arusha aingie inbox tufanye yetu kwa alieko arusha 2
07.09.2014 08:47 EDT, mboo.kubwa12
Nyie wajinga msiyo na akili ucje inbox kwangu kijingajinga ukiona nimekutukana ujue umekuja kishambaa bwege wewe
07.09.2014 08:29 EDT, bbm.raha0
kwa anayetaka kutombwa au kufirwa, kwa starehe nicheki inbox au 0782 390867, kwa dar..!
07.09.2014 07:12 EDT, harry
Shoga mwenye pesa nije nimfire nna mboo ndefu na iliyopinda kwa chini kidogo na uwe na gheto npgie nkufire 0686103124
07.09.2014 06:58 EDT, abasi5
jamani nataka kumtomba jimama,msichana au mwanafunzi nina mboo ndefu na iliyopinda kwa chini kidogo na ntakuchezea sehemu kumi na mbili hadi upagawe ila uwe umepima umri wang ni miaka 29 nipigie tutombane 0715102563 au 0686103124
07.09.2014 06:53 EDT, abasi5
shoga yeyote mweny miaka 22 kushuka chini anicheki nimpe maraha my no 0785904085 piga tuongee
07.09.2014 04:21 EDT, el.mariach.100
kwa anayetaka kutombwa au kufirwa, kwa starehe au kwa hela nicheki inbox au 0782 390867, kwa aliyepo dar..!
07.09.2014 03:49 EDT, harry
GEITA mdada au jimama wa kutomba vizuri kama upo Geita nicheki kwenye #0686111080 http://mayunga1.peperonity.com/
07.09.2014 03:45 EDT, mayunga27
Kama wewe ni demu upo geita unauza kuma unataka kutombwa vizuri #0686111080 http://mayunga1.peperonity.com/
07.09.2014 03:19 EDT, mayunga27
Kuma Ikiwa Safi Raha Sana Kunyonya Mashavu Yake Alf Unaweka Ulimi Kwenye Kisimi Unazungusha Alf Unakibana Kisimi Kwa Lips za Midomo Ukimaliza Hapo Nakubinua Nakushika Mapaja Alf Nakuwe Kama V Naingiza Mboo Yote Daaah Wadada Na Wamama Call 0755372643
07.09.2014 03:17 EDT, raha.mapenzi
Kuma Usuguliwe pande zote nne Hasa Kwa Juu Kwenye Shina Weee Raaaa Sana Alf Mboo nayo iwe Imesimama Daaaa Ukingiza Yotee Inazama Nakubinua Hapo Mboo Yote Tena Jaman Wamama Na Wadada Njoo Upate Utamu Wa Mboo 0755372643,Mashoga Hapana
07.09.2014 03:09 EDT, raha.mapenzi
Jaman me n boy na cyo girl kama ww n boy mstaarabu na unajiheshm na hauna kauli chafu unapochat na m2 ntafte kabla cjarud chuon mbeya KWA KU2MA SMS TU 0684721745 nkuonyeshe mau2ndu ya kunyonya mboo mpaka upagawe NA CYO KUFIRA SINA NJAA YYT MPAKA NIFIRWE HAPA! Wazee, wahun na wanene cwahtaj kbs hapa! TUMA SMS UKIANZA NA KUJTAMBLSHA WW MWNYW NA MAHAL ULIPO, UKIANZA NA MANENO YA KIHUN AU YA KUWAZA WAZA NGONO NAKUPOTEZEA KBS HAPA CNA SHDA YA PESA MPAKA NIJSUMBUE JUU YA M2 HAPA! KAMA HUJIELEW UCJARB KUCHUKUA NAMBA YANGU PITA KUSHOTO MISWAL YA KIPUUZ SIHTAJ NAKUPOTEZEA MOJA KWA MOJA! Lovee uu!
07.09.2014 01:49 EDT, Njoo tufirane
Jaman me n boy na cyo girl kama ww n boy mstaarabu na unajiheshm na hauna kauli chafu unapochat na m2 ntafte kabla cjarud chuon mbeya KWA KU2MA SMS TU 0684721745 nkuonyeshe mau2ndu ya kunyonya mboo mpaka upagawe NA CYO KUFIRA SINA NJAA YYT MPAKA NIFIRWE HAPA! Wazee, wahun na wanene cwahtaj kbs hapa! TUMA SMS UKIANZA NA KUJTAMBLSHA WW MWNYW NA MAHAL ULIPO, UKIANZA NA MANENO YA KIHUN AU YA KUWAZA WAZA NGONO NAKUPOTEZEA KBS HAPA CNA SHDA YA PESA MPAKA NIJSUMBUE JUU YA M2 HAPA! KAMA HUJIELEW UCJARB KUCHUKUA NAMBA YANGU PITA KUSHOTO MISWAL YA KIPUUZ SIHTAJ NAKUPOTEZEA MOJA KWA MOJA!
07.09.2014 01:44 EDT, Njoo tufirane
Nahtaj shoga au dem nimfile hila uwe na geto 0788399037
07.09.2014 01:12 EDT, tale9
NAITJI KUPIGWA PUMBU NA JIBABA LENYE NGUVU NA MBOO NENE YA UHAKIKA ANISUGUE MKUNDU UNAWASHA NITAMNYONYA MBOO KISHA NIICHOMEKE MKUNDUNI UKU NAIKATIKIA VIUNO DAR MBOO TAM JAMN KARIBU UWENAGETO SHOGAAPA MKALIA UBOO 0712 539051
06.09.2014 23:45 EDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
Daaaa..! Ishiiii.! Mmmmmh..! Raaaaaah Utamuuu Jaman Mboo Ukute Anajua Kuitumia Kwa Stadi Wewe Unaitombwa Au Kifirwa Lazma Uinjoi Kutombana Sio Vita Eti Unakomaa Mijasho Tepeee Kumbe Humkuni Mwezio Vizur Yaan Ukitomawa Vzur Daaah Raha Kwa Wadada, 0755372643
06.09.2014 23:42 EDT, raha.mapenzi
JAMN MKUNDU UNAWASHA NAITJI JIBABA LENYE MBOO NENE NA NDEFU ANISUGUE VIZURII KISHA ANI MWAGIE SHAHAWA ZA MOOTOO UKU NIKIGUNA KWA KWA UTAM DAR MBOO TAM JAMA KARIBU NI ILA UWENAGETO NICHEKI NIPO FREE MUDA WOTE SHOGA MKALIA MBOO 0712 539051
06.09.2014 23:39 EDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
Shahawa Lazima Ziwe Nzito Sasa Ukitaka Kukojoa Unabinua Kuma Kwa Taratibu Alf Unaipeleka Kwa Mbele Mboo Daaaah Hapo Ukimwaga Tu Alf Mwangalie Uson Mwanamke Lazima Ukute Anazia Tu Chezea Mboo Wee Tamu Hakuna Mfano Kama Mdada Au Mama Call 0755372643,Noo Shog
06.09.2014 23:25 EDT, raha.mapenzi
Mboo Ya Asubuhi Ya Moto Alf Tamu Ukute Kuma Mnato Hapo Hadi Dakika 35 Ukojoi Nikuisugua Tu Matuta Ukitaka Kukojoa Mwambie Njoo Uikalie Alf Huku Umemshka Kiuno Taratibu Sio Kwa Nguvu Yaan Mboo Raha Sana Plz Wanatakiwa Wadada Na Wamama Tu Call 0755372643
06.09.2014 23:18 EDT, raha.mapenzi
06.09.2014 23:12 EDT, vosnopoulos34
sengerema demu au jimama anaetaka kutombwa leo njoo inbox nipo safarini kuja hapo
06.09.2014 22:59 EDT, WhatsApp users
kama unataka kufilwa call 0653750335 Nafila vizur 2
06.09.2014 21:29 EDT, tale9
Mambo um ndan
06.09.2014 21:26 EDT, mboo277
0652390551,nauza kuma na mkundu bei maelewano http://nauza.kuma.na.mkundu1.0652390551.peperonity.com/
06.09.2014 21:14 EDT, Nagawa Mkundu
Kuma Lazma Uichezee Hasa Mashavu Ya Kuma Alf Chukua Mboo Suguu Kwa Juu Ya Ksimi Kama Unanoa Kisu Hvi Then Nyonya Mashavu Ya Kuma Taratibu Then Unaingiza Ulimi Ktkati Ya Kuma Raaaah Lazma Akuvute Hapo Sasa Unakuna Kuma Kulia Kushoto,Kwa Wadada 2. 0755372643
06.09.2014 19:12 EDT, raha.mapenzi
Daaaah..! Stail Ya Kifo Cha Mende Kwa Mwanaume Anaejua Kutanua Vizuri Raha Sana Kwan Mboo Inakuwa Inarelax Na Kuma Nayo Inakuwa Inapokea Mboo Kwan Daaah Wewe Dada Au Mmama Ntafute Upate Raha Ya Mboo Tamu 0755372643,Mashoga Hapana
06.09.2014 19:02 EDT, raha.mapenzi
natafuta mwanamke wa kumtomba nna mboo ndefu na iliyopinda kidogo kwa chini, ntafute nkupe mautam nipigie 0686103124
06.09.2014 16:07 EDT, abasi5
Plz anaependa kufrwa mkundu anchek npo moro na nimsili 0654328945
06.09.2014 15:57 EDT, basha.hb0
natafuta mwanamke wa kumtomba na kumfira kama akipenda nna mboo ndefu na iliyopinda kidogo pga 0686103124
06.09.2014 15:14 EDT, abasi5
madogo madogo kamakuna binti ambaye yupo single anichek niwemume wake mi nipo dar 0712352975
06.09.2014 15:05 EDT, kamkuze
Mboo Raha Sana Mboo Tamu Inakunyima Usingizi Sasa Wakati Unatombwa Ukute Kuma Mnato Na Mboo Stad Daaah Wee Acha Tu Matuta Ya Kuma Na Mkundu Ukiyasugua Lazma Useme Tamuuu PlZ Wewe Dada Au Mama Mtafute Kijana Huyu Akupe Raha Ya Mboo 0755372643.
06.09.2014 13:50 EDT, raha.mapenzi
Mboo Kubwa Sio Kutombana Kwan Unaweza Kuwa Mboo Kubwa Alf Hujiwezi Wewe Mdada Au Mmama Njoo Nkupe Raha Ya G.SPOT Kwan Mboo Lazma Uguse Kila Kona Ya Kuma Njoo Nikusugue Matuta Ya Kuma Na Mkundu Sitak Mashoga Kwa Wadada Tu 0755372643, Uwe Moro,Dar Au Tanga.
06.09.2014 13:39 EDT, raha.mapenzi
MIE SALMA MTOTO WA TEMEKE NAPENDA WANAUME WANITOMBE, KUMA SIAZIMI HIVO USINIFATILIYE MWANAUME NIPIGIE 0682103680
06.09.2014 11:48 EDT, KIDOTI BOY
Anae jixkia nyege anione 0654328945 ntamfkisha anapotaka awe gay or girlz tunaenda sawa.
06.09.2014 10:05 EDT, basha.hb0
mwanamke anayejhic anaweza mambo vzuuur mixa kukatka kwa sana hebu anchek apa 0713110584 gharam zote juu yangu npo moro
06.09.2014 09:26 EDT, 'steve'7'
Daa! Leo dodoma kuna kibaridi hivyo naitaji mkundu niufire nipate joto, napatikana kwa 0787946374, wale mashoga wa dodoma na mikoa ya jirani naombeni mikundu yenu inipe joto.
06.09.2014 07:42 EDT, kijeba
uknfurahsha nakupa hela nataka untombe naitwa judith piga simu2 ucje inbox 0717801573
06.09.2014 06:52 EDT, amina188
bao 5 na kuendelea jimama lolote au dada aliyetayar anichek 0712020716 nipo dar xtail zote napga
06.09.2014 06:46 EDT, nicolaus.jonas.jr
kama kawaida mzee wa bao 5 na kuendelea dada yoyote yule aliyetayar anichek 0712020716 nipo dar http://johanes1312.peperonity.com/
06.09.2014 06:44 EDT, nicolaus.jonas.jr
UKIJIJUWA UNA BOLOO NENE LEFU MM NIPO NITALI FANYIA KAZ VIZURI TU MKUNDU UPO TAITY MATAKO LAIINII NITAKUPA MKUNDU VIZURII NANYONYA MBOO NA KALIA MBOO NA VIUNO KEM KEM KARIBU SHOGA MKALIA MBOO YUPO NYEGE MBAYA 0712 539051
06.09.2014 06:14 EDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
NAITAJI MBOO JAMN MKUNDU UNA WASHA MBOO ZIKOWP WAPENDWA UWENA MBOO NENE NDEFU YENYE MISULI NA NGUVU UWENA GETO LAKO NAKATIKA MIUNO NAKUNYONYA UBOO KARIBU SHOGA MKALIA MBOO APA 0763 239666
06.09.2014 06:09 EDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
makubwa
06.09.2014 02:05 EDT, matako.makubwa1
Mmmmmh Ishiiii Yaraaaah Jaman Mboo Wee Acha Tu Ukute Limama Lina Mipaja Daaah Nashika Mapaja Alf Nakubinua Kama Natafuta Sent Tano Iliyopotea Then Naweka Uboo Kwa Taratibu Weee Mama Au Dada Mtafute Kijana Huyu Mashoga Hapana 0755372643
06.09.2014 00:57 EDT, raha.mapenzi
Heeeee. Kuna Mashoga Na Vitop Vitoto Vinapagawa Sana Na Comment Za Kijana Wa Kiume Huyu Plz Anataka Wamama Na Wadada Awasugue Matuta Ya Kuma Na Mkundu Hadi Wakojoe Na Kwa Raha Lazma Atamuamisha Mji Kwan Ni Fundi Wa Kufira Na Kutomba 0755372643
06.09.2014 00:52 EDT, raha.mapenzi
Raaaaah..! Ishiiii..! Jaman Mboo Acha Tu Uikalie Alf Uaiache Ingie Yote Alf Ukatikie Taratibu Kama Utaki Vile Sio Viuno vya Twanga Pepeta No Viuno Vya Raha Ya Mboo Daaaaa Alf Ukojolewe Shahawa Nzito Wewe Mama Au Dada Mtafute Kijana Huyu 0755372643
05.09.2014 23:59 EDT, raha.mapenzi
Wewe Dada Au Mama Hujui Utamu Wa Mboo Hasa Wakati Wa Asubuhi Ukute Kijana Ana Jua Kusugua Matuta Ya Kuma Vizur Na Matuta Ya Mkundu Ebu Mtafute Akupe Raha Kijana Huyu Kwa Wamama Mashoga Pita Mbali Uwe Dar,Moro Au Tanga 0755372643
05.09.2014 23:50 EDT, raha.mapenzi
Mboo Asubuhi bwana Tamuuu Sana Hasa Uikalie Ukojolewe Daaaah Mbon Tamu Sana Acha Asikwambie Mtu Lazma Umtaje Mama Kwa Utamu Wa Mboo Plz Uwe Na Geto Mm Ni Bottm Kwa Starehe Tu 0659163998 Uwe Dar.
05.09.2014 23:42 EDT, raha.mapenzi
Nataka mkundu niunyonye halaf niufile uwe na geto 0653 750 0335 UMr kuanzia 27 hd 50
05.09.2014 23:39 EDT, tale9
tunduma hakuna wanaofirwa? Kama upo weka namba inbox, nikupigie uje upokee kifiro mpaka uridhike. garama zote kwangu. nitalipia.
05.09.2014 23:07 EDT, nafira4
BOYS ANAEPENDA KUFIRANA NICHEK 0656071167 tufanye yetu wastaarabu tu
05.09.2014 22:48 EDT, msilimu
0656625624 Njo upate mboo ya mkundu btto dodoma
05.09.2014 16:36 EDT, shogabikra
jaman, nataka mkundu dodoma ctak wanene wazee, wala wene vtambi njoo upate mboo xaf 0656625624
05.09.2014 16:35 EDT, shogabikra
naitaji namba za gay sex tuingie kuchat kwenye whatapp
05.09.2014 15:42 EDT, denis753
mambo zenu jamani.mm ni top nipo tanga kwa xaxa kama kuna btm yupo tanga mjini naluitaji nikufire getto lipo.naitaji btm mwenye umri wa miaka 15 mpaka 19 kama upo nichek 0774 789216 jamani naitaji wa tanga mjini tu
05.09.2014 15:13 EDT, mfiraji hodari wa tabata nzima
Ninahamu ya kuma au mkundu ntafuten bac kwa 0689610603 nkupe kflo au ktombo cha hal ya juu
05.09.2014 15:07 EDT, mfilaji4
Hei shoga anayetaka kufilwa mkundun Nafila kiustad hauta his maumivu uwe na geto umr kuanzia 27_39 Kama ww dogo usijisumbue kabisa call 0653750335 uwe dar es salaam
05.09.2014 14:27 EDT, tale9
WEWE DADA AU MAMA KAMA HUJAWAI KUFIKA KILELEN NCHEK NKUPE RAHA NKO SILIAZI SITAK MASHOGA PLZ PLZ 0755372643
05.09.2014 13:37 EDT, raha.mapenzi
Daaaah Mboo Tamuuu Jaman Humu Ndan Hakuna Wamama Wazima Wanaopenda Vijana Na Wadada Wanaopenda Kufirwa Kwan ni fund wa kusugua matuta ya kuma na mkundu wewe Dada Ntafute Sitak Shoga 0755372643
05.09.2014 13:30 EDT, raha.mapenzi
KAMA UNAONA HUU MTANDAO WA BABA YAKO RUKSA KUBLOCK WOTE WALIOPO HUMU KAMA CYO WA BABA YAKO KAA PEMBEN KBS! KAMA M2 ANATOA COMMENT ZAID YA MOJA MUACHE AENDELEE KWAN BUNDLE UMEMNUNULIA WW, UNAJIJUA HUNA SIFA ZA KUWA NA M2 HUYO KWA KIHERE HERE CHAKO UNAMPGIA CM UKPGWA CHIN UNAANZA FYOKO FYOKO ZAKO NASEMA KWANGU UTAJPANGA KBS CYO KAPUKU NA MLIA NJAA ME MPAKA NIJISUMBUE NA MAKAPUKU YASIYOJIELEWA HUMU! KAMA UNAJIJUA HA2ENDAN UCJARBU KUGUSA NAMBA YANGU KBS UTAJUTA KBS!
05.09.2014 13:26 EDT, Njoo tufirane
Mboo Kubwa Sio Kutombana Vizur Kutomba Ufundi na Stail za Kisasa Wewe Mama au Dada Hata Kama Ni Mjane Utasahau Machungu kwa Raha Ya Mboo Tamu Plz Sitak Mashoga No 0755372643 PLZ PLZ CTAK MASHOGA.
05.09.2014 13:24 EDT, raha.mapenzi
Kuna mij2 mngne humu ndan ni misenge sana tena yashafrwa sana mpaka mikundu yao imeota kutu! Yaan we m2 anatoa comment yake anaeleza htaj lake na tena anatoa mashart yake then we unakuja inbox kwake na kuanza kum2kana ukfkr umekutana na choka mbaya mwenzio, vita vyangu me n vya inbox 2 na cyo humu kama unafkr wenzio n matahira ka ww 2weke namba original humu umenoa namba nyng humu n fake hazjulkan kokote zaid ya humu 2, so ww unayeweka namba original nakupa pole ukja kwangu na vtsho ujiandae kamilifu maana nna jesh kubwa humu cyo ka ww kapuku na choka mbaya huna hata k2 mfukon!
05.09.2014 13:20 EDT, Njoo tufirane
Basha mwenye nyege tu ndo apige simu 0778019475 na uwe Tanga nikunyonye mboro hadi ukojoe.
05.09.2014 13:19 EDT, utamu4
Kama wewe Ni mama au dada na hujawai pata raha ya Mboo au Raha ya kunyonywa kisimi had ulie kwa Raha kwan kunyonywa kuma Raha wewe Dada Au Mama njoo nikupe Raha ya Dunia Sitaki Mashoga No 0755372643
05.09.2014 13:18 EDT, raha.mapenzi
Sina Mboo kubwa sana ila ni fundi wa kunyonya kuma na kisimi Daaaah kunyonya kuma raaah jama ukute safi alf ukimaliza kunyonya mwambie njoo uikalie plz ni kijana stadi najua kufira na kutomba plz kwa wadada na wamama tu ncheki through thz 0755372643.
05.09.2014 13:12 EDT, raha.mapenzi
Natafuta ambaye hajawah kufirwa ila anataman kujaribu. Npo dodoma niinbox kwa anayetaka 2tafutane
05.09.2014 12:56 EDT, neno28
Kuna wa2 mnaniulza kama kwel huwa napata watu humu coz kila cku natoa comment, Sikien nyie cpo permanent hapa npo temporary kbs na kwenye gay sex hakuna permanent relationship hapo n temporary tu mnakutana mnajuana na kufanya yenu then kila m2 anasepa kivyake ndo maana sihtaj kumeet na wahun na wasiojielewa hapa coz najua hawatonpa chochote zaid ya uhun wao ulioptlza! Kama ww n boy mstaarabu na unapenda kumeet na boy anayejielewa akunyonye mboo yako na romance 2 cyo KUFIRANA ntafte KWA KU2MA SMS TU 0684721745, WAZEE, WAHUN NA WANEN CWAHTAJ KBS MISWAL YA KPUUZ NO!
05.09.2014 10:37 EDT, Njoo tufirane
Natufta bottom mwenye swaga za kike awe nageto, nije kumfira ipasavyo, unaweza ukani inbox mawasiliano yako tufanye yetu
05.09.2014 10:31 EDT, natafutashoga
na rafik yang anatafuta mwanaume anayefira 0762937165
05.09.2014 09:15 EDT, vivian412
natafuta jimama lenye pesa na dem yoyote awe dar anichek 0654942867
05.09.2014 08:04 EDT, jacob1245
Leo mboo nimeamka imedinda
05.09.2014 02:45 EDT, mboo277
natafuta basha age 25 - ..., mie shoga bikira naishi arusha so njoo inbox tukubaliane n.b uwe na uwezo wa kunikidhi
05.09.2014 02:27 EDT, uchimpya666
natafuta mwanaume arusha miaka 25 kuendele mie shoga tena bikira, Cha msingi uwe na pesa pia sehemu pa kufanyia. nb wahuni kaa chonjo
05.09.2014 02:22 EDT, uchimpya666
Hivi humu kuna watu ni matahira au maana mtu umesha pewa mashariti umeshindwa unasumbua nn cunapoteza kama umeshindwa vocha utaweza kweli kunipa pesa au unafikili kuna mkundu wa bure na kuma mm sitombwi bure wala sifirwi bure
05.09.2014 01:46 EDT, bbm.raha0
natafuta jimama kuanzia miaka 30 had 50 tupeane mambo matam.luv u sugar mamy!
05.09.2014 01:44 EDT, looking.4.sugar.mamy
Jaman Top Kuna Stail Mbili za kukalia Mboo na Stail mbili za Kunyonya Mboo Plz Mboo ikalie uku umemshka mfiraji mabegan alf unazungusha kiuno taratibu uku unaililia mboo sitakii! Naumiaaa,ukiona anataka kukojo unaanza ile ya juu chn juu chn 0659163998
05.09.2014 00:11 EDT, raha.mapenzi
Plz plz ukikutana na mm cku ya kwanza ww top plz uwe unaweza mambo kwan husipoangalia unaweza toa choz kwa utamu wa mkundu tait then wamot hawana mavuz kitu smoth yaaan mboo upake mafuta inaingia yote had unalia ww plz uwe Dar na uwe na geto 0659163998
05.09.2014 00:06 EDT, raha.mapenzi
Tamuuuuu jaman Nin Hiyo Mboo ingie yote alf ikute mkundu tait daaaa mfiraji nae awe fund wa kusugua matuta daaaa mate yananitoka stail zur ip weee ukalie mboo miguu begena inaingia yotee mboo jaman plz ww top uwe Dar na uwe na geto ctak watoto 0659163998
05.09.2014 00:02 EDT, raha.mapenzi
Mmmmh..! Ishiiiii Alfajir ya saa 11 mboo tamu jaman napenda sana kulala na top ili ikifika muda huu anipe maraha ya mboo sasa niikalie jaman daaa uwa nalia uku nakukumbatia mboo acha tu mm bottm npo kistare zaid plz uwe Dar na uwe na geto, 0659163998
04.09.2014 23:58 EDT, raha.mapenzi
Daaaaah Raha ya Mboo ulale nayo yaan ufirwe had bac sio dk 5 tayar unasepa nataka mboo jaman kwan kufirwa raha sasa ikifika saa kumi 11 alfajir mboo yamoto mkund sasa ukinyonya alf akumwagie mdomon daaaaa acha,uwe na geto mm ni bottm 0659163998
04.09.2014 23:53 EDT, raha.mapenzi
BOYS ANAEPENDA KUFIRANA NICHEK 0656071167
04.09.2014 22:54 EDT, msilimu
Hii n kwa boy mstaarabu na anayejiheshm 2 na mwenye kaul za kiheshma anapochat na m2 antafte KWA KU2MA SMS TU UTAJIBIWA kuptia 0684721745 nmuonyeshe mau2ndu ya kunyonya mboo mpaka apagawe kabla cjarud mbeya chuoni wiki ijayo! Kama unajijua kuwa huwez kuchat na m2 bila kutanguliza maneno ya kihun au ya kuwaza waza ngono badala ya kujtamblsha kwanza ucjarbu kuchukua namba yangu kbs hapa, katafute wahun wenzio muendane! Umezoea kugawa pesa ili upate unachokitaka kwangu usitegemee hilo cna shda ya pesa wenye shda ya pesa unawaona wafuate hao! Hapa ninachohtaj n ustaarabu tu!
04.09.2014 20:03 EDT, Njoo tufirane
Kila nkitoa post yenye namba ya cm watu wanakimbilia inbox kwangu wakidai kwenye cm nakuwa mkali sana na huwa siwaelewi matokeo yake inbox ina text zaid ya 200 nashndwa kuzjb ipasavyo! Skien nyie huu mtandao nowaday umejaa wahun sana kupndukia zaman haukuwa hv kbs ulikuwa na wa2 wastaarabu wenye post za kistaarabu sana, kama unabisha anza kureview comment zilizopita mpaka ufke comment ya kwanza utathbtsha ninachokisema na hii ndo imenfanya niwe mkal kumbe cpo hvyo kbs j2 hata halielewek linakurupuka 2 kuchukua namba ya m2 bila kuxoma maelezo ipasavyo na tena kwa kaul chafu!
04.09.2014 19:47 EDT, Njoo tufirane
kama upo watsapp nchek mm top 0652500495 http://top.mtanzania.peperonity.com/
04.09.2014 18:58 EDT, last son of africa
Napenda kunyonya mboo had unikojolee mdomon huku nalia jaman kunyonya mboo raha sana umr wangu miaka 18 Npo Dar ni bottm plz naitaj top muelewa awe Dar na awe na geto 0659163998
04.09.2014 15:52 EDT, raha.mapenzi
Arusha natafuta inch8 kuendelea nina nyege za mkunduni jmn.. ninahaam ya kuonjeshwa mboo kubwa nenee...
04.09.2014 15:50 EDT, Wilfred bony
Mboo uingize mwenye tena uku ukilia kwa kusema sitaki kumbe unadanganya raaaaah kufirwa raha napenda sana stail ya kukalia na ile face to face top ukiwa zaifu nusu dk tayar ushakojoa plz uwe Dar na uwe na geto 0659163998
04.09.2014 15:49 EDT, raha.mapenzi
Ishiiiii Mboo lazma ukatikie viuno huku unalia na stail ya kubomoka cku hizi haina inshu kuna stail face to face zaida ya ile ya kichna daaaaa ukute mboo nzuri alf ingie yote plz mm bottm cjionesh uwe na geto uwe Dar ctak watoto 0659163998
04.09.2014 15:43 EDT, raha.mapenzi
Mboo ikingia sio unalia kwa ukorofi anaekufira atajua anakuumiza kuna uliaji wa mboo jaman mboo tamu alf ukute anaejua kufira kwa ustad acha nifirwe uwe Dar na uwe na geto ctak watoto plz 0659163998
04.09.2014 15:04 EDT, raha.mapenzi
Wakat wa kufirwa lazma ukate kiuno ili anaekufira apagawe sio umeganda tu kama upanda mahind sugusha had aseme nataka kukojoaa ndo unampa yotee jaman kufirwa raha ukute mboo tamu lazma ulie kwa utamu plz uwe Dar na uwe na geto 0659163998
04.09.2014 15:02 EDT, raha.mapenzi
Kunyonya mboo raha sasa ukute mboo nene inajaa mdomon alf awe anakukojolea mdomon raaaaah ishiiii mboo ina raha yake uikalie ingie yote huku unalia kwa mahaba daaaah acha tu plz uwe Dar na geto mm bottm cna malipo kwa raha ya mboo 0659163998
04.09.2014 14:57 EDT, raha.mapenzi
kwa alieko arusha anayetaka kufirwa na mboo inch 7 ingia inbox tufanye ye2
04.09.2014 14:22 EDT, john20203
Cpo kwa biashara mimi kwa starehe ni bottm najielewa napenda sana kukojolewa shahawa mdomon,napenda stail ya kukalia mboo tukiwa kwenye koch daaaaa had nalia kwa mahaba uku nakukumbatia kwa ustad mboo tamu jaman plz uwe Dar na uwe na Geto 0659163998
04.09.2014 13:16 EDT, raha.mapenzi
napenda mkundu wa mwanamke tu 0654060372
04.09.2014 13:14 EDT, break.pumbu0
Mboo jaman tamu sasa wakat wa kukojolewa na umkute mwenye kujua kufira daaaaa shahawa zinakuwa za moto napagawa sana na mboo plz mimi ni bottm cjionesh npo kwa starehe uwe na geto na uwe Dar ctak vitoto umr 25 had 35 plz ctak vitoto 0659163998
04.09.2014 13:08 EDT, raha.mapenzi
Jaman kuna kitop kina miaka 19 kinatafuta shoga wakumfila kwahyo kaminiomba nimuunganishe geto ana 0788399037
04.09.2014 12:25 EDT, tale9
Nafirana nafira wembamba 2 kama upo mbez kimara mail moja piga 0764450896
04.09.2014 12:20 EDT, david169


This page:





Help/FAQ | Terms | Imprint
Home People Pictures Videos Sites Blogs Chat
Top