peperonity Mobile Community
Welcome, guest. You are not logged in.
Log in or join for free!
 
New to peperonity.com?
Your username allows you to login later. Please choose a name with 3-20 alphabetic characters or digits (no special characters). 
Please enter your own and correct e-mail address and be sure to spell it correctly. The e-mail adress will not be shown to any other user. 
This password protects your account. To avoid typos it must be entered twice. Please enter 5-20 alphabetic characters or digits (no special characters). Choose a password that is not easy to guess! Never disclose your password to anyone. 
This password protects your account. To avoid typos it must be entered twice. Please enter 5-20 alphabetic characters or digits (no special characters). Choose a password that is not easy to guess! Never disclose your password to anyone. 
Stay logged in
Enter your username and password to log in. Forgot login details?

Username 
CAUTION: Do not disclose your password to anybody! Only enter it at the official login of peperonity.com. We will never ask for your password in a message! 
Login
Stay logged in

Share photos, videos & audio files
Create your own WAP site for free
Get a blog
Invite your friends and meet people from all over the world
All this from your mobile phone!
For free!
Get started!

You can easily invite all your friends to peperonity.com. When you log in or register with us, you can tell your friends about exciting content on en.peperonity.com! The messaging costs are on us.
Meet our team member Sandy and learn how to create your own mobile site!

wanaopenda mikundu muache namba zenu hapa - wanaopenda.mikundu...



wanaopenda mikundu muache namba zenu hapa
wapenda kufila acheni namba hapa
wanaopenda mikundu muache namba zenu hapa - bookpen
wanaopenda mikundu muache namba zenu hapa
455 Comments:
kwa wavulana ambao ndo wanaanza, njoo usuguliwe kwa mboo ya wastani, miaka yako mwisho 22, sitaki mashoga wanaojionyesha, uwe dar,movie za gay sex zipo, mimi nipo mbagala gheto lipo, sipo kibiashara, usumbufu hautakiwi, mara sina nauli, mara nina njaa,kama unataka starehe kubali garama 0714086232
22.07.2014 13:23 EDT, jax.dee12
napenda kunyonya kuma mkundu kuchezea kicmi mpaka ukojoe mwanamke yeyote alie tayari anicheki 0718 743 081 wasatpp au sms wanawake 2 co mashoga
22.07.2014 10:54 EDT, mabovu3
tujaribu kumuogopa mungu jamn huu n mwez wa toba mwez mtukufu mambo yanayofanyka huku ayapendezwi mbele za allah
22.07.2014 10:34 EDT, msodoki00
nataka basha wa kunifira sijioneshi kama nafirwa nataka mtu anaejiheshi nipigie 0683325206
22.07.2014 09:58 EDT, tig0kashata
JORDANI NATAFUTA BWANA WA KUNIFIRA NA SIJIONESHI KAMA NAFILWA NA MKUNDU MSAFI NAJUA KUIKATIKIA MBOO NATAKA BWANA MSTAARABU ANAEJIELEWA NIPIGIE TUONGEE 0684570852
22.07.2014 09:57 EDT, tig0kashata
JAMANI EEH KUNAKJANA ANAITWA ANT JOSEFU NI SHOGA MTAMU TENA ANA MKUNDU MDOGO,MNATO,MTAMU KAMA ASALI,ANAHISIA ZA KUFANYA MAPENZ NA WANAUME WENZAKE,AMEOMBA NIMPOSTIE NAMBA ZAKE HEWAN 0789832260 AU 0757650850 NI KJANA AMBAE POPOTE ULIPO HAPA DAR ATAKUFUATA,N MSIRI,MSAF,MREMBO,TAKO LA HAJA,SHOGA KAUMWBWA KAUMBKA,ANA MIAKA 25,MKUNAU WAKE MTAMU,MTAFUTE YUPO HEWAN MASAA 25,WATOTO KAEN MBAL NA NAMBA ZAKE,ANATAKA WAKUBWA WENYE MBORO TAMU
22.07.2014 09:21 EDT, lazaro28
now nipo free mdada kwa wale wa moshi na arusha karibun kutombwa na kufirwa bao moja elfu kumi
22.07.2014 04:27 EDT, siaro
hellow ni bahati yako sas wew mwanamke unae filwa mm nahitaji demu wa kumfila leo pesa ipo awe DSM umri wowote 0714327253
22.07.2014 04:16 EDT, gucco
BOYS ANAEPENDA KUFIRANA NICHEK O656071167
22.07.2014 04:01 EDT, nishiida
Hellooo naitwa Harris nipo Arusha natafuta mwanamke wa kutomba na kufira kama upo nje ya Arusha usijisumbue tuma sms 0659507282..mashoga no..no..ciwahtaji!
22.07.2014 03:04 EDT, sam.aladays17
anayetaka kufirwa anichek kwa namba hii0763237169 npo geto npo free mpaka saa kumi xo kama unaweza kuja mida hi itakuwa mzuka
22.07.2014 02:00 EDT, kagawa14
magay munaoishi karib na temeke nije nikufile uwe na geto mwisho miaka 21 no hyo 0653721576 http://sexuality.teacher.peperonity.com/
22.07.2014 01:52 EDT, seba.jr0
magay 2naoish karib na temeke nije nikufile uwe na geto mwisho miaka 21 no hyo 0653721576 http://sexuality.teacher.peperonity.com/
22.07.2014 01:49 EDT, seba.jr0
kwa mvulana anayenza, nayetaka kujaribu, njoo usuguliwe kwa mboo ya wastani, miaka yako mwisho 22, mashoga wanaojionyesha wenye swaga za kike, siwataki, wanajulikana hata kuongea na sms zao ni za kijinga sana, msela utamjua tu hata swaga za kuchat zajulikana, movie za gay se zipo, njoo na flash utaingiziwa bure, uwe dar, gheto lipo, 0714086232
22.07.2014 01:35 EDT, jax.dee12
Mi ni top nipo dar mbagala nahitaji shoga awe msiri nafira kwa pesa bao moja elfu 5 umri kuamzia miaka 19-25 alietayari anitumie SmS au abip nambayangu ni 0714073811
21.07.2014 23:55 EDT, dzk3
Nlkuwa bze kdogo nw npo free kwa sana! Nahtaj boy mstaarabu anayejielewa na anayejiheshimu anitafute through 0786689773.... nmuonyeshe mautundu ya kusuck mboo mpaka apagawe mwenyewe! SIHTAJ KUFIRWA HAPA N ROMANCE TU, KAMA UNAWAZA KUFIRA KAA PEMBEN NA USICHUKUE NAMBA YANGU CNA SHOBO NA M2 KBS HAPA! WAZEE, WAHUN NA WANENE SIWAHTAJ KBS HAPA! TUMA SMS TU UTAJBIWA, NISHAGUNDUA KUNA WATU HAWAJIELEWI HUMU SO CPOKEI CM KBS HAPA!
21.07.2014 22:33 EDT, man.peace
naitwa kev nikijana mstarabu naitaji mwanamke wa kumtomba leo akitaka kufirwa ntamtimizia ntamnyonya mkundu mpaka apagawe sichagui umri 0718 743081 whasapp au sms
21.07.2014 18:36 EDT, mabovu3
naitwa kev nikijana mstarabu naitaji mwanamke wa kumtomba leo akitaka kufirwa ntamtimizia ntamnyonya mkundu mpaka apagawe sichagui umri 0718 743081 whasapp au sms stak mashoga
21.07.2014 18:30 EDT, mabovu3
NATAFUTA SHOGA MWENYE MAPENZI YAKWELI MWENYE ULUMA MIMI MBOO YANGU NENE C OSANA NCH 7 MIMI NIPO DAR NAFILA VZL 716638319
21.07.2014 16:25 EDT, juma966
natafuta botom au jimama aliyoko mbeya kama upotayar njoo inbox 2fanye ye2
21.07.2014 15:58 EDT, hbx9
NTAMRIDHIA TOP ALOTULIZANA MY # 0712740975. GDT
21.07.2014 15:45 EDT, NASSOR CHOCOLATE
Michoko mingine cjui vp!! et mtu ananadi kuwa anatoa Mkundu mpaka namba za cmu anaweka, lakin ukimpigia anaanza mikwala mara ooh ntakufungia namba yako, We kweli kitobo...Kundu lako umeshindwa kulifunga ndo utaweza kufunga namba za watu we kuma ya nyuma, kula la mami yako, mkundu wako mchafu. http://young.bouss.peperonity.com/
21.07.2014 15:43 EDT, "Young Bouss"
Naomba Tuwasiliane Muda Huu,nipo Hewan,nahisia Za Kufanya Mapenz Na Mwanaume Mwenzangu,0753393733
21.07.2014 13:27 EDT, lazaro28
kwa wale wanaokaa maeneo ya temeke niinbox nije nikusugue mkundu uwe na geto mwisho miaka 22 http://sexuality.teacher.peperonity.com/
21.07.2014 11:32 EDT, seba.jr0
hlw, majimama watu wazima na wadada hata shemale kwa yoyote atayejickia kupeana raha anichek 0783873081 pesa sio tatizo, mwanaume kuhudumia + ma2nzo ndo sera yangu, mashoga kaa mbali http://calvin36.peperonity.com/
21.07.2014 11:27 EDT, kapasta.vere0
BOYS ANAEPENDA KUFIRANA ANICHEK 0656071167
21.07.2014 10:39 EDT, nishiida
hai naitwa jonh niko matembezi ubungo naitaji top wa kufilana nae usiku wa leo.ma basha wapenda kufila karibuni mm sijioneshi najieshimu niko serious naitaji mt kuanzia 25 kurndelea bt uwe na pesa nita kupa mkundu 0765036702
21.07.2014 10:09 EDT, ooooooh0
JAMAN NAITAJI BTM AMBAE YUP MWANZA BT ASIWE TEGEMEZ AWE MZURI KAMA MM AWE SHARO TUNAWEZA KUDUMU AKIPENDA AU KWA AWE MWEUPE ASIWE ANAJIONYESHA WELCOME BTM WA MWANZA
21.07.2014 09:33 EDT, lameck369
Kuna watu wanaboa!! hivi unawekaje coments zaidi ta 10 mtu mmoja? Acheni ushamba. http://nelly63.peperonity.com/
21.07.2014 09:13 EDT, coolboy919
MVULANA UNAYETAKA KUJARIBU AMBAYE NDO UNAANZA, NJOO USUGULIWE MKUNDU KWA MBOO YA WASTANI, MIAKA YAKO MWISHO 22, SITAKI MASHOGA WA KUJIONYESHA, UWE DAR, MIMI NIPO MBAGALA, USIWE MNENE, MOVIE ZA MADOGO BOYS BLACK WAKIPEANA MIKUNDU ZIPO, UJE NA FLASH UTAINGIZIWA BURE, KAMA UNATAKA MOVIE NA MBOO HUTAKI, UTAINGIZIWA KWA SH 5000, PIGA 0714086232
21.07.2014 08:02 EDT, jax.dee12
Hv jaman m2 akisema sihtaj watu wenye sifa fulan atakuwa amefanya makosa ama? Kuna vjt frm nowhr kaz yao n kuchukua namba za watu ili hali wanajua hawana cfa za kuwa na m2 huyo, wakitukanwa wanaanza kukoroma! Kwangu nawaambia mtajpanga sana maana cna mazoea na m2 wala tabia ya kuchukua chukua namba za watu humu! Wanaojielewa na wastaarabu ndo hunitafuta wenyewe na tunaenda nao sawa! Kama umezoea kutukana baada ya kupgwa chini kwangu ujpange maana ckujuh wala haunijui! Cna shobo za kijinga na malimbuken wa mtandao!
21.07.2014 07:16 EDT, Njoo tufirane
JORDANI NATAFUTA BWANA WA KUNIFIRA NA SIJIONESHI KAMA NAFILWA NA MKUNDU MSAFI NAJUA KUIKATIKIA MBOO NATAKA BWANA MSTAARABU ANAEJIELEWA NIPIGIE TUONGEE 0684570852
21.07.2014 04:36 EDT, tig0kashata
JORDANI NATAFUTA BWANA WA KUNIFIRA NA SIJIONESHI KAMA NAFILWA NA MKUNDU MSAFI NAJUA KUIKATIKIA MBOO NATAKA BWANA MSTAARABU ANAEJIELEWA NIPIGIE TUONGEE 0684570852
21.07.2014 04:35 EDT, tig0kashata
JORDANI NATAFUTA BWANA WA KUNIFIRA NA SIJIONESHI KAMA NAFILWA NA MKUNDU MSAFI NAJUA KUIKATIKIA MBOO NATAKA BWANA MSTAARABU ANAEJIELEWA NIPIGIE TUONGEE 0684570852
21.07.2014 04:34 EDT, tig0kashata
nataka basha wa kunifira sijioneshi kama nafirwa nataka mtu anaejiheshi nipigie 0683325206
21.07.2014 04:33 EDT, tig0kashata
nataka basha wa kunifira sijioneshi kama nafirwa nataka mtu anaejiheshi nipigie 0683325206
21.07.2014 04:32 EDT, tig0kashata
nataka basha wa kunifira sijioneshi kama nafirwa nataka mtu anaejiheshi nipigie 0683325206
21.07.2014 04:32 EDT, tig0kashata
nataka basha wa kunifira sijioneshi kama nafirwa nataka mtu anaejiheshi nipigie 0683325206
21.07.2014 04:31 EDT, tig0kashata
nataka basha wa kunifira sijioneshi kama nafirwa nataka mtu anaejiheshi nipigie 0683325206
21.07.2014 04:30 EDT, tig0kashata
nataka basha wa kunifira sijioneshi kama nafirwa nataka mtu anaejiheshi nipigie 0683325206
21.07.2014 04:30 EDT, tig0kashata
DEM AU JIMAMA ANAYE TAKA KUTOMBWA NA KUNYONYWA KUMA VIZUR MPAKA AKOJOE ASISITE KUNITAFUTA 0757009803 NNA MBOO NENE NDEFU ILIYO PINDA KUSHOTO KAMA UPO DAR ITAKUWA VIZURI ZAIDI SITAKI MASHOGA
21.07.2014 01:36 EDT, nnchi.70
2ma msg 2fanye ye2 #0688313340
21.07.2014 01:06 EDT, hans.boy0
jimama ama mdada anaependa kufirwa kwa pesa namba hy 0688313340 sehemu yyt ata nje ya dar,2ma msg ucpige mashoga kwangu no
21.07.2014 01:04 EDT, hans.boy0
Hatimaye nmebakza mwez mmoja tu nrud zangu chuon mbeya! Thanx watu wa dsm tuliomeet na polen nyie wehu mlioamua kunitukana baada ya kuwapga chini mmeyataka wnyw kwa kukurupuka kuchukua namba bila kuelewa ipasavyo maelezo! Narudia tena nahtaj boy mstaarabu na anayejielewa aje nmuonyeshe mautundu ya kusuck mboo mpaka apagawe 0684721745..! SOMA VZR MAELEZO NA ANGALIA MY PROFILE MISWALI YA KIPUUZI SIHTAJ KBS HAPA! WAZEE , WAHUN NA WANENE SIWAHTAJ KBS HAPA! TUMA SMS TU UKIANZA NA KUJTAMBULSHA WW MWENYEWE NA MAHAL ULIPO, CPOKEI CM KBS USIPGE CM!
21.07.2014 00:44 EDT, Njoo tufirane
mim natafuta mwanamke anae jua kufirana vizur mkundu wake uwe mnato umri 15-35 awe mkazi wa dar es salaam asiwe na tamaa ya hela phn 0756010377
21.07.2014 00:33 EDT, gucco
Kila uchao unataka kufira au kufirwa na mpenz mpya je ? Unasambaza ukimwi? Maana ueleweki na comment zako epukeni watu kama ao wanasambaza ukimwi
21.07.2014 00:32 EDT, audax.top0
kwa mvulana unayeanza, unayetaka kusuguliwa mkundu kwa uboo mdogo, piga 0714086232, miaka yako mwisho 22, shoga anayejionyesha usiguse no. hii, uwe dar, mimi nipo mbagala, sifanyi kwa pesa, mnene simtaki, movie za madogo wakifirana zipo, njoo na flash utaingiziwa bure,
21.07.2014 00:25 EDT, jax.dee12
Nataka basha msiri anaejiheshimu namkundu msafi mnato kabla ujanifira napenda kunyonya mboo uku natekenya mapumbu uku mkundu naupaka dulex ili mboo ikizama itelezee mkunduni jaman baada ya hapo naikalia mboo ikishazama mkunduni nalala kifo cha men mguu naweka shingoni kwa basha mto chini ya matako then mboo inazama mkunduni hapo naikatikia nakuililia anaetaka utamu wa mkundu n call sijibu sms 0684570852
20.07.2014 17:29 EDT, tig0kashata
Nataka basha msiri anaejiheshimu namkundu msafi mnato kabla ujanifira napenda kunyonya mboo uku natekenya mapumbu uku mkundu naupaka dulex ili mboo ikizama itelezee mkunduni jaman baada ya hapo naikalia mboo ikishazama mkunduni nalala kifo cha men mguu naweka shingoni kwa basha mto chini ya matako then mboo inazama mkunduni hapo naikatikia nakuililia anaetaka utamu wa mkundu n call sijibu sms 0684570852
20.07.2014 17:27 EDT, tig0kashata
Nataka basha msiri anaejiheshimu namkundu msafi mnato kabla ujanifira napenda kunyonya mboo uku natekenya mapumbu uku mkundu naupaka dulex ili mboo ikizama itelezee mkunduni jaman baada ya hapo naikalia mboo ikishazama mkunduni nalala kifo cha men mguu naweka shingoni kwa basha mto chini ya matako then mboo inazama mkunduni hapo naikatikia nakuililia anaetaka utamu wa mkundu n call sijibu sms 0684570852
20.07.2014 17:25 EDT, tig0kashata
Nataka basha msiri anaejiheshimu namkundu msafi mnato kabla ujanifira napenda kunyonya mboo uku natekenya mapumbu uku mkundu naupaka dulex ili mboo ikizama itelezee mkunduni jaman baada ya hapo naikalia mboo ikishazama mkunduni nalala kifo cha men mguu naweka shingoni kwa basha mto chini ya matako then mboo inazama mkunduni hapo naikatikia nakuililia anaetaka utamu wa mkundu n call sijibu sms 0684570852
20.07.2014 17:23 EDT, tig0kashata
Nataka basha msiri anaejiheshimu namkundu msafi mnato kabla ujanifira napenda kunyonya mboo uku natekenya mapumbu uku mkundu naupaka dulex ili mboo ikizama itelezee mkunduni jaman baada ya hapo naikalia mboo ikishazama mkunduni nalala kifo cha men mguu naweka shingoni kwa basha mto chini ya matako then mboo inazama mkunduni hapo naikatikia nakuililia anaetaka utamu wa mkundu n call sijibu sms 0684570852
20.07.2014 17:22 EDT, tig0kashata
Nataka basha msiri anaejiheshimu namkundu msafi mnato kabla ujanifira napenda kunyonya mboo uku natekenya mapumbu uku mkundu naupaka dulex ili mboo ikizama itelezee mkunduni jaman baada ya hapo naikalia mboo ikishazama mkunduni nalala kifo cha men mguu naweka shingoni kwa basha mto chini ya matako then mboo inazama mkunduni hapo naikatikia nakuililia anaetaka utamu wa mkundu n call sijibu sms 0684570852
20.07.2014 17:21 EDT, tig0kashata
Nataka basha msiri anaejiheshimu namkundu msafi mnato kabla ujanifira napenda kunyonya mboo uku natekenya mapumbu uku mkundu naupaka dulex ili mboo ikizama itelezee mkunduni jaman baada ya hapo naikalia mboo ikishazama mkunduni nalala kifo cha men mguu naweka shingoni kwa basha mto chini ya matako then mboo inazama mkunduni hapo naikatikia nakuililia anaetaka utamu wa mkundu n call sijibu sms 0684570852
20.07.2014 17:20 EDT, tig0kashata
Kama Unamkundu Bikra Na Unataka Kufirwa Kwastaree 2 Nitafute Nipo Dar Ninamiyaka 20 Getoripo 0717568865
20.07.2014 16:55 EDT, abdul663
MAMBO ZRENU GUYZ?
20.07.2014 16:13 EDT, coolboy919
oya hii no 0653721576.. magay na mabahasha musiiguse muipitie mbal kabisa hii ni kwa wanawake 2 http://sexuality.teacher.peperonity.com/
20.07.2014 16:08 EDT, seba.jr0
mm napenda mkundu wa mwanamke modo kdg anitafute kwa no0756010377
20.07.2014 15:22 EDT, gucco
Jaman mimi ni shoga nataka basha wa kunifira mwenye pesa,geto na awe dar njoo mnifire jaman nimeshabong'oa mkundu tayari njoon mnichomeke uboo.Walio dar temeke,kinondon&ilala karbun 0718382573
20.07.2014 15:22 EDT, Natoa.tigo.hapa
Natoa tigo ya kiume jaman mimi ni shoga cjionesh kama nafirwa nataka basha wa kunichomeka uboo muda huu ninanyege xana.Alie na pesa,geto na awe maeneo ya dar tu 0718382573 piga
20.07.2014 15:05 EDT, Natoa.tigo.hapa
kwa mvulana, anaeanza kutaka kufirwa, miaka yako mmwisho 22, uwe dar,njoo usuguliwe kwa mbooo ndogo, sifiri kkwa pesaaaaa, mm nipo mbagala, shoga unayejionyesha kaa mbali na no. hii, 07114086232 movie za gay sex zipo, njoo na flash utatumiwa bure
20.07.2014 14:48 EDT, jax.dee12
NATAFUTA MWANAMKE ANAYE TAKA KUTOMBWA NA MBOO NENE NDEFU NNCHI NYENYE UWEZO WA KUTOMBA BAO 4 KWA WAKATI MMOJA KAMA WEWE MWANAMKE UNANITAJI NTUMIE SMS AU PIGA 0757009803 SITAKI MASHOGA NI WANAWAKE WALIOKO SIRIOUZ NA KUTOMBANA SINA DEM YOYOTE
20.07.2014 13:30 EDT, nnchi.70
0758918310 Njoo nkutombe ama nkufire http://kusex.peperonity.com/
20.07.2014 11:33 EDT, ktomb
napenda mkundu 0754460411 arusha
20.07.2014 10:30 EDT, makaveli3g
Helow
20.07.2014 09:05 EDT, shija8
i need shemale or crossdresser/gay like girl with bigg ass am strong guy come inbox am in masaki dar
20.07.2014 07:18 EDT, barack4
ustaarabu na usafi unatakiwa
20.07.2014 07:11 EDT, red.flower2
napenda kunyonya mboo ndefu nene hadi hadi ipizi.niimbox namba kama unavigezo.ni wa dar tu.
20.07.2014 07:08 EDT, red.flower2
kwa wale wanaotaka kusuguliwa nyuma uwe na geto lako no 0653721576 http://sexuality.teacher.peperonity.com/
20.07.2014 06:03 EDT, seba.jr0
HI GUYS
20.07.2014 05:52 EDT, coolboy919
wadada au majima ata sex phone .....namba hyo pga 2peane raha .0714752410.
20.07.2014 04:27 EDT, TRIPLE X
Naitaji shemale au boy anayependa mboo tam nasiwe wakujionesha anicheki leo 0767922669 awe dom mjin...na asiwe mzinguaji
20.07.2014 03:41 EDT, Mkundu Mtamu
kwa mvulana ambaye ndo anaanza, njoo usuguliwe mkundu kwa uboo mdogo,mashoga mnaojionyesha siwataki, miaka yako mwisho 22,uwe dar, mimi nakaa mbagala, gheto lipo, movie za madogo wa kiafrika wakifirana zipo, njoo na flash utaingiziwa bure, mnene sana siwahitaji; 0714086232
20.07.2014 03:17 EDT, jax.dee12
hello mambo vp.. nahitaji mkundu napenda sana mikundu na nna hamu nayo leo kama ww mwanamke mwenye matako lain makubwa ntafute 0719090707
20.07.2014 03:00 EDT, slide11
mababa na mababu mpooooo. tigo yapatikana. uwe 38. 50. ww 2uu. njoo upewe namba yake
20.07.2014 02:28 EDT, zansuz0
mamboz' jamani, wadada, wamama hampo mbn kimya jamani, namba 0714752410, tutaftane tupeane mautamu.....msg zitajibiwa haraka sana, ukijua msumbufu usipge wala kutma msg. Nataka wa2 wanao jielewa. Umri wowote ule,"
20.07.2014 01:50 EDT, TRIPLE X
kuna watu wasumbufu humu mtu anatoa namba ambayo hatumii ukipiga haipatikani ukitext ujibiwi sasa nimeshindwa kuelewa niwafiraji kweli au wanauza sura humu?
20.07.2014 00:53 EDT, kisetu0
naitaji shemale wakuishi nae..aliye tayari nitext 0767922669 nitakujibu au nitakupgia..sijali upo wap ntakutumia nauli.
20.07.2014 00:49 EDT, Mkundu Mtamu
oya 0653721576 ni namba ya mwanaume rijar ni kwa ajir ya wanawake 2 http://sexuality.teacher.peperonity.com/
20.07.2014 00:34 EDT, seba.jr0
Huyu ni shoga anapatikana dsm kaniomba nimpostie anatafta mtu wa kumfira mkundu wake ana mkundu mnato na ana uwezo wa kunyonya mboo na kumeza shahawa na anavaa shanga anapatkana 0713652339...! Yupo tayar hata kwa mtungo anafirwa Hata asbh hii yupo tayari!
19.07.2014 22:49 EDT, queen.girl1
naitwa tina nko kgogo natamani mboo initombe natoa tigo pia ntafute 0774 371971
19.07.2014 19:34 EDT, tina836
Jaman Eh Kesho Ant Lazaro Naenda Kununua Shanga Kama Kuna Mwanaume Unataka Kunsindkza Bac NJoo Twende Wote,0753393733 yaan ant lazaro ana matako makubwa we acha tu
19.07.2014 15:39 EDT, lazaro28
NAMATAKO MAKUBWA KAMA CHUNGU NATAFUTA KIJANA WAKUNIFIRA NINA UWEZO WAKUVUMILIA MBOO INAPOKUA MKUNDUN NAKATIKA KA PANGA BOY MKUNDU MSAFI UNAJOTO SANA NIPO GEITA 0689280289.
19.07.2014 15:33 EDT, patric34
kwa wavulana wanaota kujaribu kufirwa, piga 0714086232, miaka yako mwisho 22,uwe dar, sitaki mashoga wanaojionyesha siwataki, gheto lipo, mimi nipo dar, movie za gay sex gay zipo, uje na flash utainiziwa bure
19.07.2014 14:14 EDT, jax.dee12
0653721576 nitxt nikuambie nataka nn http://sexuality.teacher.peperonity.com/
19.07.2014 14:09 EDT, seba.jr0
wanaotaka kufila na kufilwa waniinbox http://sexuality.teacher.peperonity.com/
19.07.2014 13:59 EDT, seba.jr0
wanawake mpo wap namba ndo hyo 0653721576 uwe dar http://sexuality.teacher.peperonity.com/
19.07.2014 13:56 EDT, seba.jr0
Namatako makubwa kijana wakunifira kwa sir naish geita 0689280289.
19.07.2014 13:28 EDT, patric34
wanaopenda kufirwa na kutomba ntafute 0653721576 ni wakike 2 gayz mdawen bado ila uwe na geto http://sexuality.teacher.peperonity.com/
19.07.2014 12:25 EDT, seba.jr0
Mambo guys?
19.07.2014 09:43 EDT, coolboy919
Jamani na mimi naitaji TOP mmoja tu!lakini awe mstaarabu coz najiheshim na awe msiri. Kuhusu pesa si tatizo but asinitongoze kwa ajiri ya pesa. sitaki kuweka number yangu humu ila atakae kuwa tayari anitumie msg inbox then nitampa number yangu. asanten
19.07.2014 09:28 EDT, WASENGE MLAANIWE
hii ni kwa wanawake au bottoms wanaotaka kufirwa kwa aliye dar tu kwastarehe tu na sio biashara awe anajiheshimu call 0715512723
19.07.2014 09:02 EDT, agger3
Anaetaka kufirwa na yupo A-town antafute hapa 0659507282 uwe na geto na uwe siriaz na uwe msafi sichagui rika wala jinsia.
19.07.2014 08:54 EDT, sam.aladays16
Anaetaka kufirwa na yupo A-town antafute hapa 0659507282 uwe na geto na uwe siriaz na uwe msafi sichagui rika wala jinsia.
19.07.2014 08:53 EDT, sam.aladays16
Jamani ee! sitaki msieoga. mie najiamini mtoto sura tamu mwili wangu modo rangi choclate. sifa zangu zachini mkundu mnato wamoto mlaini joto kali kukalia mboo na kuipampu juu chini kulamba au kunyonya mboo kidigital shanga kibao bikini yaukweli kamba iliyoingia mkunduni. ila nataka top mwenye mboo ndogo maana mkundu tayti nicoll 0686439397 0652292511 masiara tupa kule ndugu hii niyaukweli sio uzushi,,!
19.07.2014 08:41 EDT, shija8
Jamani ee! sitaki msieoga. mie najiamini mtoto sura tamu mwili wangu modo rangi choclate. sifa zangu zachini mkundu mnato wamoto mlaini joto kali kukalia mboo na kuipampu juu chini kulamba au kunyonya mboo kidigital shanga kibao bikini yaukweli kamba iliyoingia mkunduni. ila nataka top mwenye mboo ndogo maana mkundu tayti nicoll 0686439397 0652292511 masiara tupa kule ndugu hii niyaukweli sio uzushi,,!
19.07.2014 08:40 EDT, shija8
Jamani ee! sitaki msieoga. mie najiamini mtoto sura tamu mwili wangu modo rangi choclate. sifa zangu zachini mkundu mnato wamoto mlaini joto kali kukalia mboo na kuipampu juu chini kulamba au kunyonya mboo kidigital shanga kibao bikini yaukweli kamba iliyoingia mkunduni. ila nataka top mwenye mboo ndogo maana mkundu tayti nicoll 0686439397 0652292511 masiara tupa kule ndugu hii niyaukweli sio uzushi,,!
19.07.2014 08:40 EDT, shija8
Jamani ee! sitaki msieoga. mie najiamini mtoto sura tamu mwili wangu modo rangi choclate. sifa zangu zachini mkundu mnato wamoto mlaini joto kali kukalia mboo na kuipampu juu chini kulamba au kunyonya mboo kidigital shanga kibao bikini yaukweli kamba iliyoingia mkunduni. ila nataka top mwenye mboo ndogo maana mkundu tayti nicoll 0686439397 0652292511 masiara tupa kule ndugu hii niyaukweli sio uzushi,,!
19.07.2014 08:40 EDT, shija8
natafuta lafiki wa kike wakuchati nae whatsapp awe mstaharabu nipigie ana nitumue sms vyovyote sawa awe na umli 18 mwisho 24 nipo dar 0654659505
19.07.2014 08:33 EDT, edo108
Natafuta mwanamke anayeweza ninyonya mkundu na mboo hadi nipizi..!me ni mwanaume rijali napenda sana mapenzi ya hvyo,kama n mwanamke nawe pia unapenda,niibox utafrai
19.07.2014 08:09 EDT, mpenda2
kama upo arusha na unataka mboo njoo inbox chapleo jmosi.
19.07.2014 08:01 EDT, arusha.dick0
Nataka group sex ya demu 1 na shoga 1,kama uanapenda niibox ufrai,
19.07.2014 08:01 EDT, mfiraji01
NATAKA DEMU ANAETOMBANA NA ANAEFILA MIMI NIPO DAR KUANZI MIAKA 15 MPAKA 55 MBOO YANGU TAMU NAPIGA BAO 7 AU 8 [0718215468
19.07.2014 07:15 EDT, juma5934
NAMATAKO MAKUBWA NATAKA KUFIRWA NA KIJANA MWENZANGU NAISHI GEITA 0689280289
19.07.2014 06:39 EDT, patric34
nahamu na mboo leo mi gay sijioneshi mwanaume mzuri anae jua kunyonya mkundu anitumie meseji whatssup+ 0715527742
19.07.2014 05:55 EDT, bokoboko0
KWA MVULANA UNAYETAKA KUJARIBU KUFIRWA, NJOO USUGULIWE KWA MBOO NDOGO, MIAKA YAKO MWISHO 22, SITAKI MASHOGA MNAOJIONYESHA, GETO LIPO, UWE DAR,MOVIE ZA GAY SEX ZIPO, UJE NA FLASH UTAINGIZIWA BURE, 0714086232
19.07.2014 05:49 EDT, jax.dee12
Nataka basha msiri anaejiheshimu namkundu msafi mnato kabla ujanifira napenda kunyonya mboo uku natekenya mapumbu uku mkundu naupaka dulex ili mboo ikizama itelezee mkunduni jaman baada ya hapo naikalia mboo ikishazama mkunduni nalala kifo cha men mguu naweka shingoni kwa basha mto chini ya matako then mboo inazama mkunduni hapo naikatikia nakuililia anaetaka utamu wa mkundu n call sijibu sms 0684570852
19.07.2014 03:53 EDT, tig0kashata
Mambo Zenu, Kuna KAKA Anatafuta DEMU Wa Kumtomba Na Kumfira, Yeye Yupo Kinondoni. Ni Swahiba Wangu, Wadada au Wamama Mnaotaka Mboo, Tuwasiliane Inbox Niwapeni Namba Zake. http://mfiraji140.peperonity.com/
19.07.2014 03:47 EDT, Kaka Halisi
Nataka basha msiri anaejiheshimu namkundu msafi mnato kabla ujanifira napenda kunyonya mboo uku natekenya mapumbu uku mkundu naupaka dulex ili mboo ikizama itelezee mkunduni jaman baada ya hapo naikalia mboo ikishazama mkunduni nalala kifo cha men mguu naweka shingoni kwa basha mto chini ya matako then mboo inazama mkunduni hapo naikatikia nakuililia anaetaka utamu wa mkundu n call sijibu sms 0684570852
19.07.2014 03:45 EDT, tig0kashata
mambo zenu" jamani anatakiwa botom awe ana miaka 9 mpaka 18 mwisho. Uwe mweupe au maji ya kunde....na uwe dar" ni inbox nikupatie namba, changamken soon...."
19.07.2014 03:38 EDT, TRIPLE X
jamani my rafiki ni bottom anataka baasha umri miaka 35 had 50. njoo inbox upewe namba yake
19.07.2014 03:29 EDT, zansuz0
Nipo geita nataka kufirwa tako ninalo 0689280289.
19.07.2014 03:13 EDT, patric34
Uwe NA Age Ya 28 Na Kuenderea,mm Na Matako Meuc makubwa Nataka Mbolo Ya Men Mwenzangu,0753393733,kwa stareh ctak pesa wala stoi pesa,kwasabab cna kaz inayonipa kpato,uwe dar tu,
19.07.2014 02:15 EDT, lazaro28
njoo hapa mashine inch 8 ntafute 0653721576 http://sexuality.teacher.peperonity.com/
19.07.2014 02:03 EDT, seba.jr0
KAUNAHITAJI MBOO TAMU YA KAWAIDA CHEK ME 0756538481 NI KWA DOM TU
19.07.2014 01:16 EDT, coolboy919
JAMAN HAHITAJI BOTTOM MDOGO 1B HADI 21 HAPA DOM.
19.07.2014 01:11 EDT, coolboy919
kwa mvulana anayetaka kujaribu kufirwa kwa mara ya kwanza, njoo usuguliwe mkundu kitaalam, kwa mboo dogo dogo, shoga anayejionyesha kaa mbali na no. hii, miaka yako mwisho iwe 22, uwe dar, gheto lipo, movie za gay sex zipo, njoo na flash, au dvd empty, taingiziwa bure, 0714086232
19.07.2014 00:35 EDT, jax.dee12
Kuna viwatu vna miswal ya ajabu mpaka vnaboa! UKINIULZA MISWALI AMBAYO MAJIBU YAKE YAPO KWENYE PROFILE LANGU NAKUPOTEZEA KBS HAPO HAPO KWENYE CM NA WALA CJISUMBUI KBS! Nahtaj boy mstaarabu na anayejiheshm nmuonyeshe mautundu ya kusuck mboo mpaka apagawe, anitafute 0684721745...! Wazee, wahun na wanene siwahtaj kbs hapa na wala mcjsumbue kbs! TUMA SMS TU UKIANZA NA KUJTAMBULSHA, UKIANZA NA MANENO YAKO YA KIHUNI NAKUPOTEZEA KBS HAPA NA WALA UCJSUMBUE KBS!
19.07.2014 00:28 EDT, Njoo tufirane
BOYS ANAEPENDA KUFIRANA NICHEK 0656071167
18.07.2014 23:40 EDT, nishiida
jamani leo siku ya 3, vp madada na majimama dar hakuna? Kama mpo, namba hyo hapo 0714752410. Tuma msg itajibiwa haraka sana, or pga yote sawa. Ya sasa kaz kwenu. Njoon tupeane raha.
18.07.2014 23:32 EDT, TRIPLE X
Msichana au mmama mwenye matako makubwa, nicheck tuspend sikukuu 0783101847 sitaki mashoga.
18.07.2014 21:36 EDT, lover1420
Kama kawaida yangu natafta marafk wazur,wenye maadil yao,umr n 21,kama hujafunzwa kwenu ucguse namb angu cz sishobokei umaku mie,kol me 0766846232 for gud frndshp only
18.07.2014 18:52 EDT, cos15
Mschana anayejiheshimu anitafute ni kwa dodoma tu. weka namba inbox
18.07.2014 16:40 EDT, coolboy919
haya tena ni yule hans% mtaalamu wa kutomba na kufila alie tayari #0688313340 tuma msg ni kwa wanawake umri wowote ata kwa biashara poa! shoga no
18.07.2014 15:23 EDT, hans663
hans! apa anaependa kutombwa na kufirwa namba ndio hy 0688313340 kwa majimama na wa dada shog kaa mbali tena mbali zaidi! hata kwa biashara poa 2! tuma msg nitajibu haraka kuliko ukipiga!
18.07.2014 15:17 EDT, hans663
mboo imetulia ni ndogo tu wastan jimama mwenye maziwa makubwa nimfire kisha nimmwagie shahawa mdomoni..namb 0762719161 sms utajibiwa kwa walio nje ya dar gharama za kwako
18.07.2014 13:13 EDT, mtimbo
Nahtaj marafik waxtaarabu kwa kubadlshana mawazo kmaisha jnsia zote km una swaga zakishoga kaa pemben 0754675956
18.07.2014 11:09 EDT, shinexx
Mibottom ya dar n chenga tupu, nahtaj marafik wa kuchat nakubadlshana mawazo yakmaisha jinsia zote. Km u mstaarabu pga au txt 0717573627
18.07.2014 11:04 EDT, shinexx
jamani, wadada,majimama ata ukiwa una miaka 40 poa tu" kikubwa uwe unaweza mambo...0714752410 namba hyo" umri kwangu sio kesi, kazi kwenu wadada,majimama kazi kwenu.....mje mnicheck mle mambo mpate maraha....msg zitajibiwa haraka.
18.07.2014 08:55 EDT, TRIPLE X
kwa mvulana unayetaka kujaribu kufirwa, piga 0714086232, miaka yako mwisho 22, sitaki mikundu iliyolegea, na shoga unayejionyesha, uwe dar, mimi nipo mbagala, sifanyi kibiashara, njoo usuguliwe kwa mboo ya wastani,gheto lipo, movie za madogo wa kiafrika wakifirana [gay sex]zipo, njoo na flash yako utaingiziwa bure
18.07.2014 08:20 EDT, jax.dee12
hai naitwa jonh niko matembezi kimala top pande izi wapenda mikundu pande za kimara call mm.ni shoga sina geto najieshimu sijioneshi. bt uwe na pesa nitakupa mkundu call.me 0765036702 uwe na pesa
18.07.2014 06:25 EDT, ooooooh0
Mschana yeyote aliye DOM umri mwisho 21 ani inbox
18.07.2014 05:52 EDT, coolboy919
NATAKA KUFIRWA NAISH GEITA 0689280289.
18.07.2014 05:23 EDT, patric34
Nataka basha msiri anaejiheshimu namkundu msafi mnato kabla ujanifira napenda kunyonya mboo uku natekenya mapumbu uku mkundu naupaka dulex ili mboo ikizama itelezee mkunduni jaman baada ya hapo naikalia mboo ikishazama mkunduni nalala kifo cha men mguu naweka shingoni kwa basha mto chini ya matako then mboo inazama mkunduni hapo naikatikia nakuililia anaetaka utamu wa mkundu n call sijibu sms 0684570852
18.07.2014 04:02 EDT, tig0kashata
Nataka basha msiri anaejiheshimu namkundu msafi mnato kabla ujanifira napenda kunyonya mboo uku natekenya mavuzi uku mkundu naupaka dulex ili mboo ikizama itelezee mkunduni jaman baada ya hapo naikalia mboo ikishazama mkunduni nalala kifo cha men mguu naweka shingoni kwa basha mto chini ya matako then mboo inazama mkunduni hapo naikatikia nakuililia anaetaka utamu wa mkundu n call sijibu sms 0684570852
18.07.2014 04:01 EDT, tig0kashata
naitwa Calvin niko njiro am 23yrs napenda kunyonya mbo kubwa email alvinridas@yahoo.com
18.07.2014 03:45 EDT, bottom255
MI BOY NIPO DOM MJIN..NAITAJ MBOO YOYOTE LEO ATA SAIV NICALL AU NI TEXT SAIVI NIKUPE MKUNDU BURE ..0652897606 UTAJIBIWA
18.07.2014 03:41 EDT, Mkundu Mtamu
Anaetaka kufirwa na yupo A-town antafute hapa 0659507282 uwe na geto na uwe siriaz na uwe msafi sichagui rika wala jinsia.
18.07.2014 03:19 EDT, sam.aladays16
Mboo kubwa yakunifira naish geita 0689280289.
18.07.2014 02:17 EDT, patric34
Namatako makubwa yana dimpoz natafta kijana hb wakunifira kwetu geita 0689280289
18.07.2014 02:16 EDT, patric34
Anaetaka kufirwa na yupo A-town antafute hapa 0659507282 uwe na geto na uwe siriaz na uwe msafi sichagui rika wala jinsia.
18.07.2014 01:26 EDT, sam.aladays15
....Hey mambo vp jamani naitwa Chriss nipo Arusha natafuta msichana au jimama la kutomba hata kufira poa mboo yng ni nch 6 nene uwe siriaz na pia ujiheshimu mi nna miaka 28 na iwe kwa starehe tu ntamnyonya chuchu,maziwa na mkundu...namba zangu ni 0659507282 NB:shoga kaa mbali na mimi.
18.07.2014 01:04 EDT, sam.aladays15
....Hey mambo vp jamani naitwa Chriss nipo Arusha natafuta msichana au jimama la kutomba hata kufira poa mboo yng ni nch 6 nene uwe siriaz na pia ujiheshimu mi nna miaka 28 na iwe kwa starehe tu ntamnyonya chuchu,maziwa na mkundu...namba zangu ni 0659507282 NB:shoga kaa mbali na mimi.
18.07.2014 01:03 EDT, sam.aladays15
jamani mbn kmya mabinti na majimama wa dar, mimi siangalii umri, ili mradi uwe msafi una jipenda,mnene,mwembamba yoyote, ili mradi tupeane maraha...uwe unajielewa ndyo muhmu. 0714752410...namba hyo. Machoko mkaae kando!
18.07.2014 01:02 EDT, TRIPLE X
KWA MVULANA ANAYEANZA, ANAYETAKA KUJARIBU KUSUGULIWA MKUNDU, PIGA 0714086232, MASHOGA WANAOJIONYESHA MSIGUSE NO. HII,UWE DAR, MIMI NIPO MBAGALA, MIAKA YAKO MWISHO 22 KUSHUKA, GETO LIPO, MOVIE ZA GAY SEX, UTAPATA MAFUNZO KUTOKA KWA MADOGO WENZAKO KUTOKA KWENYE MOVIE, UJE NA FLASH UTAINGIZIWA BURE
18.07.2014 00:34 EDT, jax.dee12
niko morogoro nataka mtu wa kufira sijawai fira nna umri wa miaka 20 kama uko moro kionda kilimanjaro veta itakuwa fresh uwena miaka 18-22 mwisho uwe na geto. ucwe kibiashara. nataka kuonja ladha ya mkundu. nataka wa kudumu naye. uwe na geto 0657290449 076293288 piga au tuma sms
18.07.2014 00:19 EDT, peter.morandi.kimat0
cjapokea msg majmama, wadada wa dar, naona...jaman ampo 2peane maraha ......
17.07.2014 22:39 EDT, TRIPLE X
Hey natafuta msichana matata mwexnye uwezo wa kutombanavizur mzoefu wa kunyonyamboo.nipo dar namb 0654124157.
17.07.2014 21:06 EDT, ligola
....Hey mambo vp jamani naitwa Chriss nipo Arusha natafuta msichana au jimama la kutomba hata kufira poa mboo yng ni nch 6 nene uwe siriaz na pia ujiheshimu mi nna miaka 28 na iwe kwa starehe tu ntamnyonya chuchu,maziwa na mkundu...namba zangu ni 0659507282 NB:shoga kaa mbali na mimi.
17.07.2014 18:17 EDT, sam.aladays14
....Hey mambo vp jamani naitwa Chriss nipo Arusha natafuta msichana au jimama la kutomba hata kufira poa mboo yng ni nch 6 nene uwe siriaz na pia ujiheshimu mi nna miaka 28 na iwe kwa starehe tu ntamnyonya chuchu,maziwa na mkundu...namba zangu ni 0659507282 NB:shoga kaa mbali na mimi.
17.07.2014 18:16 EDT, sam.aladays14
jamani mbn wadada,majimama kimya au ampo" 0714752410 no....hyo jamani, msg zitajibiwa haraka" na rudia tena mashoga mpite pemben,sumbufu ctaki"
17.07.2014 16:44 EDT, TRIPLE X
anaependa kufirwa namba ndio hii 0688313340 kwa madem not bottom
17.07.2014 16:31 EDT, hans7740
hi sugarmamy
17.07.2014 16:24 EDT, mtimbo
kwa mwanamke awe sugamamy au kabinti mboo ya kawaida tu njoo nikupe starehe...nikutoe nyege zako ..natomba na kufira huku nikiwa nimekubeba ..stak mashoga 0762719161 sms ntakujibu fasta uspge
17.07.2014 16:21 EDT, mtimbo
Hizi ndo sifa zangu zaukweli mtoto SHARIFU guy waukweli mkundu mzuri msafi wamoto mkundu unashika mboo yani tayti kukaria mboo kimadowido kunyonya kidigital kuipampu mboo chini juu kukuwasha chini ya pumbu kwa kutumia ulimi. mapenzi ya jicho ndo habari ya mjini 0686439397 0652292511 vigezo nataka mboo ndogo ili niitendee hakiii!!,
17.07.2014 15:55 EDT, shija8
Hizi ndo sifa zangu zaukweli mtoto SHARIFU guy waukweli mkundu mzuri msafi wamoto mkundu unashika mboo yani tayti kukaria mboo kimadowido kunyonya kidigital kuipampu mboo chini juu kukuwasha chini ya pumbu kwa kutumia ulimi. mapenzi ya jicho ndo habari ya mjini 0686439397 0652292511 vigezo nataka mboo ndogo ili niitendee hakiii!!,
17.07.2014 15:54 EDT, shija8
anaetaka kufilwa dom umri chin ya miaka 28 awe msaf geto lipo tuma sms au piga 0714121269 muda wowote
17.07.2014 15:31 EDT, mkal0
Naitwa Sam nataka mwanamke wa kutomba na kufira kwa chat hata ukihitaji live poa nna mboo inch 7 nene tutachat au tutafanya live kama utapenda napenda mno kutomba na kufira karibu uinjoy mboo yangu ila iwe kwa starehe 2 kazi kwenu majimama na warembo ila sichagui umri, mashoga pita kushoto staki kabisa.namba ni 0767630889 sms zitajibiwa:
17.07.2014 15:26 EDT, sam.aladays14
Natafuta kijana wakunifira nipo geita uwe na uboo mkubwa 0689280289 ctak wazee.
17.07.2014 15:23 EDT, patric34
Namatako makubwa kama chungu mkundu mnato natafuta kijana wakunifira naish geita,mwanza nitafute 0689280289
17.07.2014 15:17 EDT, patric34
Namatako makubwa kama chungu mkundu mnato natafuta kijana wakunifira naish geita,mwanza nitafute 0689280289
17.07.2014 15:16 EDT, patric34
kwa walio dom
17.07.2014 15:07 EDT, mkal0
dada anaependa kutombwa na kufirwa 2ma msg #0688313340 utafurahi na utajuta kwa nn ujaniona mapema! bottm no!
17.07.2014 15:01 EDT, hans774
Leo nipo pande za dar nahtaj bottom mstaarabu au mwanamke anaejielewa kwa xtarehe tu cnunui mkundu wala kuma, na mboo xaf yeny vgezo vya kukuna vzur utaipata.txt or col 0717573627
17.07.2014 13:39 EDT, shinexx
Nataka bottom anayependa kufirwa uwe aujionyeshi uwe na geto lako uwe jiji la dar nataka wakudum naye tuma sms0687825308
17.07.2014 13:23 EDT, kijana4
hai mm ni bottm niko coco beach ma basha pande za masaki msasani ostabey mm ni shog sijioneshi najieshimu nitakupa mkundu safi bat uwe na pesa nitakupa mkundu niko.coco beach naitaji umli kuanzia 25 kuendelea call me uwe unajieshimu 0765036702
17.07.2014 12:54 EDT, ooooooh0
wa dom mjin tu...naitaji mboo,najua kunyonya mboo na kuikalia na ni kwa starehe tu alie tayari nicheki sasa 0652897606.
17.07.2014 12:25 EDT, Mkundu Mtamu
Jmama au shuga mamy aliko zanzibar ipo mboo ya kijana anaetaka kutombwa au kufirwa mashoga kaa mbali na namba yngu jimama nitafute kwenye namba hii 0779143513 sms zitajibiwa mda wowote.
17.07.2014 12:03 EDT, dully.wa.revo077
nataka sugar mamy awe msafi kama uko dar tu...0785242789
17.07.2014 12:02 EDT, mtimbo
Anaetaka kufirwa na yupo A-town antafute hapa 0659507282 uwe na geto na uwe siriaz na uwe msafi sichagui rika wala jinsia.
17.07.2014 09:17 EDT, sam.aladays14
25 yrs nataka mwanamke wa kumfila mkundu huku namnyonya kuma..pia majimama mnakaribishwa mboo yangu ya kawaida tu ..0762719161
17.07.2014 09:07 EDT, mtimbo
MKUNDU UNATAKA MBOO YAKO NIPGIE 0768241642 au 0764331576, NIFIRENI JAMANI
17.07.2014 09:07 EDT, Nafirwa.mkundu
Nataka m2 wakumfira leo uweka namba in box uwe kuanzia miaka 18 hadi 22 uwe dar nipo kimara kwa starehe2 cnunui mkundu
17.07.2014 09:01 EDT, sko3
wazinguaji, jamani acheni kupiga piga namba za simu za watu, soma comment alafu uielewe....ndyo upge simu au utume msg sio una kurupuka.
17.07.2014 08:35 EDT, TRIPLE X
hellooo...habari zenu" wadada, majimama wa dar, ukijua wa mkoan no" aliyekuwa tayari anicheck tupeane maraha, mashoga msiguse hapa" this is my no. 0714752410....tuma msg kwalie tayari...haya sasa kazi kwenu" kama auko tayari usinisumbue...hapa starehe kwanza...mengne baadae, wavinga marufuku!!!
17.07.2014 07:39 EDT, TRIPLE X
kama yupo mdada au sugarmumy anahtaj mboo kubwakdgo aukubwa aniinbox npo lrnga nah nkwairnga 2 kamaunanyege nifind napend xanakuma kama upo inbox mi ntakupa namb yan 2weze fanye yetu!
17.07.2014 07:36 EDT, iringa
Naitwa Sam nataka mwanamke wa kutomba na kufira kwa chat hata ukihitaji live poa nna mboo inch 7 nene tutachat au tutafanya live kama utapenda napenda mno kutomba na kufira karibu uinjoy mboo yangu ila iwe kwa starehe 2 kazi kwenu majimama na warembo ila sichagui umri, mashoga pita kushoto staki kabisa.namba ni 0767630889 sms zitajibiwa:
17.07.2014 07:30 EDT, sam.aladays14
Anaetaka kufirwa na yupo A-town antafute hapa 0659507282 uwe na geto na uwe siriaz na uwe msafi sichagui rika wala jinsia.
17.07.2014 07:29 EDT, sam.aladays14
Anaetaka kufirwa na yupo A-town antafute hapa 0659507282 uwe na geto na uwe siriaz na uwe msafi sichagui rika wala jinsia.
17.07.2014 07:28 EDT, sam.aladays14
Anaetaka kufirwa na yupo A-town antafute hapa 0659507282 uwe na geto na uwe siriaz na uwe msafi sichagui rika wala jinsia.
17.07.2014 07:27 EDT, sam.aladays14
mm ni bottom nina mkundu taiti tako ninalo naitaji bahasha anifire sifanyi biashara kama una geto ni vizuri mm nitakuja nipo dar temeke 0653969828
17.07.2014 07:26 EDT, edo108
nataka basha wa kunifira sijioneshi kama nafirwa nataka mtu anaejiheshi nipigie 0683325206
17.07.2014 07:14 EDT, tig0kashata
Mambo zenu kama kuna mwanamke au mwanamama anayetaka kufilwa anitafute kwa namba 0753222261 npo dar umri wangu ni miaka 24 ni kwa starehe tu gharama juu yako.
17.07.2014 06:05 EDT, mboo110
Kuna watu wananiambia kuwa swajb sms zao ukiona ckujb ujue ushaonekana mhun kbs SO UCJSUMBUE KBS JUU YANGU TENA COZ ME CJISUMBUAGI JUU YA M2 Boy mstaarabu na anayejielewa nmnyonye mboo mpaka apagawe 0684721745 TUMA SMS TU UTAJIBIWA UKPGA CPOKEI CM YAKO KBS
17.07.2014 05:46 EDT, Njoo tufirane
kwa mvulana anayetaka kufirwa, ambaye anataka kujaribu, piga 0714086232,njoo usuguliwe mkundu kwa mboo y wastani miaka yako mwisho 22, uwe dar, gheto lipo, mashoga mnaojionyesha usiguse no. hii, narudia kwa wavulana ambao ndo wanaanza, movie za gay sex zipo, uje na flash utaingiziwa bure, sifanyi kwa biashara
17.07.2014 05:30 EDT, jax.dee12
Anaetaka kufirwa na yupo A-town antafute hapa 0659507282 uwe na geto na uwe siriaz na uwe msafi sichagui rika wala jinsia.
17.07.2014 05:02 EDT, sam.aladays14
Anaetaka kufirwa na yupo A-town antafute hapa 0659507282 uwe na geto na uwe siriaz na uwe msafi sichagui rika wala jinsia.
17.07.2014 04:57 EDT, sam.aladays14
hi mfiraji namtombaj from moro nahitaj hot girls wakula naye bata pesa ucjal zp km vp ni chek no.0757765619. ineed now
17.07.2014 03:17 EDT, mtombaji from moro town.
DJ ROBBY...NAMKUNDU MNATO UNAKISIMI WAMOTOMOTO SIJIONESHI KAMA NAFILWA PIA NAJUA KUIKALIA,KUIKATIKIA,NA KUNYONYA MBOO NAPENDA MTU ANAEJIESHIMU ANAETAKA MKUNDU MNATO JUST CALL ME SIJIBU SMS PIGA SIMU 0684570852
17.07.2014 03:07 EDT, tig0kashata
DJ ROBBY...NAMKUNDU MNATO UNAKISIMI WAMOTOMOTO SIJIONESHI KAMA NAFILWA PIA NAJUA KUIKALIA,KUIKATIKIA,NA KUNYONYA MBOO NAPENDA MTU ANAEJIESHIMU ANAETAKA MKUNDU MNATO JUST CALL ME SIJIBU SMS PIGA SIMU 0684570852
17.07.2014 03:06 EDT, tig0kashata
DJ ROBBY...NAMKUNDU MNATO UNAKISIMI WAMOTOMOTO SIJIONESHI KAMA NAFILWA PIA NAJUA KUIKALIA,KUIKATIKIA,NA KUNYONYA MBOO NAPENDA MTU ANAEJIESHIMU ANAETAKA MKUNDU MNATO JUST CALL ME SIJIBU SMS PIGA SIMU 0684570852
17.07.2014 03:05 EDT, tig0kashata
DJ ROBBY...NAMKUNDU MNATO UNAKISIMI WAMOTOMOTO SIJIONESHI KAMA NAFILWA PIA NAJUA KUIKALIA,KUIKATIKIA,NA KUNYONYA MBOO NAPENDA MTU ANAEJIESHIMU ANAETAKA MKUNDU MNATO JUST CALL ME SIJIBU SMS PIGA SIMU 0684570852
17.07.2014 03:04 EDT, tig0kashata
DJ ROBBY...NAMKUNDU MNATO UNAKISIMI WAMOTOMOTO SIJIONESHI KAMA NAFILWA PIA NAJUA KUIKALIA,KUIKATIKIA,NA KUNYONYA MBOO NAPENDA MTU ANAEJIESHIMU ANAETAKA MKUNDU MNATO JUST CALL ME SIJIBU SMS PIGA SIMU 0684570852
17.07.2014 03:04 EDT, tig0kashata
hay guys have my frnd bottm such 4 muhind. mwrabu top. if u there come inbox then I wll give u a number. am done
17.07.2014 01:06 EDT, zansuz0
hi' girlz n lesbo nipo tabora Kwa siku 5 so niinbox 2tafj?utane' thanks all http://aunt.naomi.peperonity.com/
17.07.2014 00:33 EDT, galz.only25
ROMANCE TU MBEYA 0657918971
17.07.2014 00:05 EDT, kufirana1
kama wewe bottom ni inbox ila uwe na geto...lets do it
16.07.2014 23:55 EDT, Geneouz
nipo dar maeneo ya gmboto natafuta top mwenye geto nipigie 0712566025 e
16.07.2014 23:35 EDT, joasi
napenda xana matako hasa ya kike..ya kiume ntapeleka moto2..niachie namba inbox ntakutafuta fasta
16.07.2014 22:38 EDT, mkal.kwanza0
Basha anaetaka mkundu wa kiume aje inbox na namba yake na hamu na mboro.
16.07.2014 17:26 EDT, utamu4
Jamani cpokei cm wakati huu, ukpga nakupotezea kbs! Boy mstaarabu na anayejiheshimu anitafute 0786689773.. Nmuonyeshe mautundu ya kusuck mboo mpka apagawe! SIHTAJ KUFRWA HAPA N ROMANCE TU KAMA HUWEZ PTA PEMBEN KBS! TUMA SMS TU UTAJIBIWA UCPIGE CTAPOKEA CM!
16.07.2014 17:19 EDT, man.peace
basha mzoef nshatimbaaaa
16.07.2014 16:56 EDT, mnyonya.mikundu0
0768295374 mm ndoo mwenyewe kaz ni moja 2ma msgs nipo teyar usi pige cm iko bz wamama nama dadaz rusha msgs 2.
16.07.2014 15:20 EDT, mgum.mgum0
nahitaji jimama la kulifira sichoki
16.07.2014 15:16 EDT, mgum.mgum0
Nlikuwa bize nw npo free kwa sana, nahtaj boy mstaarabu na anayejiheshimu anitafute 0786689773 nmsuck mboo mpaka apagawe! WAZEE, WAHUNI NA WANENE SIWAHTAJ KBS HAPA! SIHTAJ KUFIRWA KAMA UMEZOEA KUFIRA FIRA KAA MBALI KBS NA ME NA USIJISUMBUE KBS! TUMA SMS TU
16.07.2014 14:32 EDT, man.peace
nataka jimama anayependa kunyonywa kuma na mkundu ila awe tanga anichek kwa 0766642555
16.07.2014 13:42 EDT, busha09
DJ ROBBY...NAMKUNDU MNATO UNAKISIMI WAMOTOMOTO SIJIONESHI KAMA NAFILWA PIA NAJUA KUIKALIA,KUIKATIKIA,NA KUNYONYA MBOO NAPENDA MTU ANAEJIESHIMU ANAETAKA MKUNDU MNATO JUST CALL ME SIJIBU SMS PIGA SIMU 0684570852
16.07.2014 12:03 EDT, tig0kashata
DJ ROBBY...NAMKUNDU MNATO UNAKISIMI WAMOTOMOTO SIJIONESHI KAMA NAFILWA PIA NAJUA KUIKALIA,KUIKATIKIA,NA KUNYONYA MBOO NAPENDA MTU ANAEJIESHIMU ANAETAKA MKUNDU MNATO JUST CALL ME SIJIBU SMS PIGA SIMU 0684570852
16.07.2014 12:03 EDT, tig0kashata
0683325206namkundu mnato na mtamu tena nmetoka kuoga mkundu wote nmeunyoa mavuzi upo safi laini...na uzuri sijioneshi kama nafilwa ni mtanashart na brother man...anaetaka kumnyonya mboo npigie...naujuzi wa kuikalia mboo na kujump juu kwenda chini inapoingia mkundu na pia ukinkojolea nakufuta na leso nainyonya tena mboo uku nakupa staili ya chuma mboga au mbuzi kagoma kwenda uku naililia mboo kimahaba naujuzi wa kuitekenya mboo ikiwa mkunduni unapata raha na mm napata raha ukinkojolea shahawa mkunduni na kilio cha mahaba tena mkundu unabana mboo inapoingia mkunduni...raha kama nini anaetaka mku...
16.07.2014 12:02 EDT, tig0kashata
0683325206namkundu mnato na mtamu tena nmetoka kuoga mkundu wote nmeunyoa mavuzi upo safi laini...na uzuri sijioneshi kama nafilwa ni mtanashart na brother man...anaetaka kumnyonya mboo npigie...naujuzi wa kuikalia mboo na kujump juu kwenda chini inapoingia mkundu na pia ukinkojolea nakufuta na leso nainyonya tena mboo uku nakupa staili ya chuma mboga au mbuzi kagoma kwenda uku naililia mboo kimahaba naujuzi wa kuitekenya mboo ikiwa mkunduni unapata raha na mm napata raha ukinkojolea shahawa mkunduni na kilio cha mahaba tena mkundu unabana mboo inapoingia mkunduni...raha kama nini anaetaka mku...
16.07.2014 12:01 EDT, tig0kashata
DJ ROBBY...NAMKUNDU MNATO UNAKISIMI WAMOTOMOTO SIJIONESHI KAMA NAFILWA PIA NAJUA KUIKALIA,KUIKATIKIA,NA KUNYONYA MBOO NAPENDA MTU ANAEJIESHIMU ANAETAKA MKUNDU MNATO JUST CALL ME SIJIBU SMS PIGA SIMU 0684570852
16.07.2014 12:00 EDT, tig0kashata
DJ ROBBY...NAMKUNDU MNATO UNAKISIMI WAMOTOMOTO SIJIONESHI KAMA NAFILWA PIA NAJUA KUIKALIA,KUIKATIKIA,NA KUNYONYA MBOO NAPENDA MTU ANAEJIESHIMU ANAETAKA MKUNDU MNATO JUST CALL ME SIJIBU SMS PIGA SIMU 0684570852
16.07.2014 12:00 EDT, tig0kashata
Km unahitaji KUTOMBWA au KUFIRWA vizuri nichek apa 0656720483, uwe MWANAMKE mashoga kaa mbali na namba iyo
16.07.2014 11:01 EDT, mtombaji.mfira.majimama
BOYS ANAEPENDA KUFIRANA ANICHEK 0656071167
16.07.2014 07:25 EDT, nishiida
..JAMANI MOROGORO TOWN HAKUNA WANAOPENDA MKUNDU...mkundu unaniwasha xna..nahitaji kufirwa na mboo ya mwanaume mwenzangu..uwe na geto,h.b,uwe na pesa...ntakupenda kudumu kwa mapenz ya kweli
16.07.2014 06:57 EDT, unas.kufirwa
JE, UNAHITAJI KUTOMBWA AU KUFIRWA VIZURI? nitafute apa 0656720483, Hii ni kwa wanawake tu mashoga kaa mbali na namba hii!
16.07.2014 06:52 EDT, mtombaji.mfira.majimama
Jaman huu n ukwel m2pu, kuna jamaa frm BUKOBA kalizwa laki moja za naul na shoga wa humu akfkr n demu, so ananiomba niende BUKOBA nkamliwaze! JAMAN KLA MARA MNAAMBIWA MSIPENDE KUCHUKUA NAMBA ZA WATU OVYO BLA KUCHEK NICKNAME NA PROFILE ZAO ILI KUJUA M2 HUYU N BOY AU GIRL ILI UMTAFUTE KAMA UNAPENDA! TABIA YA KUULZA ULZA JINSIA YA M2 KWENYE CM MTAINGZWA MJIN MPAKA MJUTE! Ndo maana nkasema ukjijua kuwa ww n mhun kaa mbal na me hapa nahtaj boy mstaarab na anayejielewa 0684721745.. Nmuonyeshe mautundu ya kusuck mboo mpaka apagawe mwenyewe! ROMANCE ONLY!
16.07.2014 06:15 EDT, Njoo tufirane
kama wewe ni mvulana unayeanza kwenye mambo yetu haya, unataka ujaribu, piga 0714086232, mashoga kaeni pembeni siwataki, miaka yako mwisho 22, njoo usuguliwe mkundu kitaalamu kwa mboo ndogo, uwe dar, kama unajionyesha kaa mbali na no hii, sifanyi kibiashara, ni starehe tu,movie za gay sex zipo njoo na flash utaingiziwa bure,mnene au mwembamba sana sikutaki,
16.07.2014 05:59 EDT, jax.dee12
Nataka kufirwa..Mimi ni shoga lakin sijioneshi..Uwe na pesa,kazi,geto na uwe h.B...Uwe MOROGORO TOWN...huna hizo sifa kaa mbali na mimi
16.07.2014 05:56 EDT, unas.kufirwa
Mkundu mnato..Unatolewa ndani ya mji wa MOROGORO...uwe h.b,uwe na pesa,geto,uwe na kazi..kama hauna hizo sifa hapo juu kaa mbali na mimi...
16.07.2014 05:47 EDT, unas.kufirwa
Kuna mdada kaniomba nimpostie namba yake yeye anauza kuma na mkundu kwa bei poa alie tayari piga 0657428276
16.07.2014 05:14 EDT, sko3
0713498692 kw top mstaarabu na anaeish dar awe n uwezo wa kunihudumia nin miak 19 nahtaj top umri kuanzia 24 nakuendelea
16.07.2014 05:09 EDT, haj3997
Anaetaka kufirwa na yupo A-town antafute hapa 0659507282 uwe na geto na uwe siriaz na uwe msafi sichagui rika wala jinsia.
16.07.2014 05:03 EDT, sam.aladays14
Anaetaka kufirwa na yupo A-town antafute hapa 0659507282 uwe na geto na uwe siriaz.
16.07.2014 05:02 EDT, sam.aladays14
Anaetaka kufirwa na yupo A-town antafute hapa 0659507282 uwe na geto na uwe siriaz na uwe msafi sichagui rika wala jinsia.
16.07.2014 05:01 EDT, sam.aladays14
HI GUYS
16.07.2014 04:42 EDT, coolboy919
Anaetaka kufirwa na yupo A-town antafute hapa 0659507282 uwe na geto na uwe siriaz.
16.07.2014 04:24 EDT, sam.aladays14
DJ ROBBY...NAMKUNDU MNATO UNAKISIMI WAMOTOMOTO SIJIONESHI KAMA NAFILWA PIA NAJUA KUIKALIA,KUIKATIKIA,NA KUNYONYA MBOO NAPENDA MTU ANAEJIESHIMU ANAETAKA MKUNDU MNATO JUST CALL ME SIJIBU SMS PIGA SIMU 0684570852
16.07.2014 04:14 EDT, tig0kashata
DJ ROBBY...NAMKUNDU MNATO UNAKISIMI WAMOTOMOTO SIJIONESHI KAMA NAFILWA PIA NAJUA KUIKALIA,KUIKATIKIA,NA KUNYONYA MBOO NAPENDA MTU ANAEJIESHIMU ANAETAKA MKUNDU MNATO JUST CALL ME SIJIBU SMS PIGA SIMU 0684570852
16.07.2014 04:05 EDT, tig0kashata
Naitwa Sam nataka mwanamke wa kutomba na kufira kwa chat hata ukihitaji live poa nna mboo inch 7 nene tutachat au tutafanya live kama utapenda napenda mno kutomba na kufira karibu uinjoy mboo yangu ila iwe kwa starehe 2 kazi kwenu majimama na warembo ila sichagui umri, mashoga pita kushoto staki kabisa.namba ni 0767630889 sms zitajibiwa:
16.07.2014 03:40 EDT, sam.aladays14
habari jamani! Nipo dodoma town natafuta mtu wa kunisugua mkundu wangu tu. But mimi siyo shoga. Nataka wa kunisugua taratibu sana kwa sababu ndiyo nataka kuanza kujari. Umri usizidi 24. Awe dom geto ninalo piga. 0758549143 now nipo tayari.
16.07.2014 03:32 EDT, kisamo
gud
16.07.2014 03:07 EDT, kisamo
hello mambo zenu" jamani ,wadada,majimama walio tayari 2peane maraha....kutombwa ,kufirwa upendavyo wewe" mashoga marufuku msiguse hapa..alie tayari ani text no.0714752410, aya wadada na majimama kazi kwenu"
16.07.2014 01:08 EDT, TRIPLE X
habari zenu, wazima nyie wa2
15.07.2014 21:24 EDT, mpemba
Mi ni boy napenda mboo nzuri na tamu cna swaga za ushoga na stak kujulikana..nipo Dom mjini 0652897606 ni call au text!
15.07.2014 17:29 EDT, Mkundu Mtamu
mi ni shoga naitaj mboo nzuri na ndefu inifire..nitext au nicall 0652897606.
15.07.2014 16:17 EDT, Mkundu Mtamu
Nataka basha wa kunifira mkundu wangu mimi ni shoga nipo dar nataka basha mwenye pesa,awe dar,awe na umri kuanzia miaka 35-55.Nitafute nikupe mkundu uufire mpaka useme basi 0718382573
15.07.2014 16:15 EDT, Natoa.tigo.hapa
Jaman nataka mfiraji mikundu mimi ni shoga nipo dar,nina swaga za kiume tu,nataka mwanaume mwenye pesa na geto na awe dar maeneo ya kkoo,gongo la mboto,bugurun,ilala,mbagala,kiwalan na masaki.0718382573
15.07.2014 16:04 EDT, Natoa.tigo.hapa
matop wa moshi btm mtam hapa nahtaj mboo jaman moshi ntaften miaka 18 hadi 24 tu njoo nkunyonye mboo upagawe 0719300985
15.07.2014 16:00 EDT, ibu tha realone
mwamanganya mwenemu bhakwa bhamwera liboro lishijima aliteyari anyandishile msg pe namba 0688313340 apinjikwa jwandonya ngaa jwa shileu
15.07.2014 15:10 EDT, hass9
2ma msg xaxa mboro imesimama #0688313340 kwa wanawake 2
15.07.2014 15:06 EDT, hass9
mbona kmy xana akidada,yule anaependa kufirwa mboro aina kizuizi mboro toka kucni 2ma msg #0688313340 zitajibiwa haraka,umri wwt njoo upate raha,hans frm southen(kucn)
15.07.2014 15:03 EDT, hass9
unaetaka kufirwa ucku huu na kma upo maeneo yakibamb nitafte kwny hz namb 0688083367
15.07.2014 14:50 EDT, supernal
mambo vp mm ni shoga sijioneshi niko kko now kwa ima bar napata kimywaji kama kuna wapenda mikundu pende izi call me nikupe mkundu bt uwe na pesa 0659198515
15.07.2014 13:21 EDT, ooooooh0
Unapochukua namba ya mtu jifunze kuxoma maelezo na kuangalia profile la mhusika na kumwelewa! KUNA VJTU NW VSHAANZA KUBOA NA MASWALI YAO YA KIPUUZI! JAMAN HATA ME CJAWAH KUFIRWA MSDANGANYKE NA HILO NICKNAME LANGU! HAPA NAHTAJ BOY WA KUELEWEKA TUFANYE ROMANCE TU ME NTAMNYONYA MBOO MPAKA APAGAWE KAMA UNA INTEREST NTAFUTE 0684721745 KWA BOY MSTAARABU NA ANAYEJIELEWA TU! WAZEE, WAHUN NA WANENE SIWAHTAJ KBS HAPA! NPO DSM NA CWEZ KUJA MIKOAN NYIE WA MIKOAN MSJSUMBUE KBS HAPA!
15.07.2014 13:07 EDT, Njoo tufirane
Majimama wa kizanzibar zame yenu sasa njo nikupe raha na mautamu nna ujuzi wa kunyonya kuma na mkundu nipo zenj km upo zenj na ww ni jimama bas nichet no 0779143513 uwe na geto uwe huna wala usjali muhimu makubaliano tu.
15.07.2014 12:47 EDT, dully.wa.revo077
Oi
15.07.2014 12:37 EDT, Napenda.Matiti.Makubwa
NINA HAMU YA KUFIRWA...uwe una pesa,kazi,geto na uwe una muonekano mzuri,..pia uwe MOROGORO TOWN..mimi ni shoga nisiye jionesha..njoo ufurahie raha ya mkundu..kama huna sifa kaa mbali na mimi...
15.07.2014 10:00 EDT, unas.kufirwa
MKUNDU MTAM NDANI YA MOROGORO TOWN HUU HAPA..kama una hamu ya kufira,uwe na pesa,kazi,geto na uwe h.b..na pia uwe unaish morogoro mjini..kama una sifa in box me nikupe no.yangu
15.07.2014 09:55 EDT, unas.kufirwa
wa moshi,boma,sanya anaetaka kufirwa au kutombwa ani inbox nimpe namba uwe serious mm nina miaka 21
15.07.2014 09:18 EDT, yanuzaj
wa moshi,boma,sanya anaetaka kufirwa au kutombwa ani inbox nimpe namba uwe serious mm nina miaka 21
15.07.2014 09:18 EDT, yanuzaj
natafuta mtu wa kuanae kimahusihano, napenda kufirana,uwetayari kunipangishia chumba na kunipa kila nitakacho! awe anajua kufira na sio mzinguaji, age yangu 20,nakaa mbagala, chek me on 0682948396
15.07.2014 09:12 EDT, mpenda.watu0
bottom nipo temeke naitaji wenye umli kuanzia28 0654659505
15.07.2014 08:21 EDT, edo108
DJ ROBBY...NAMKUNDU MNATO UNAKISIMI WAMOTOMOTO SIJIONESHI KAMA NAFILWA PIA NAJUA KUIKALIA,KUIKATIKIA,NA KUNYONYA MBOO NAPENDA MTU ANAEJIESHIMU ANAETAKA MKUNDU MNATO JUST CALL ME SIJIBU SMS PIGA SIMU 0684570852
15.07.2014 07:48 EDT, tig0kashata
DJ ROBBY...NAMKUNDU MNATO UNAKISIMI WAMOTOMOTO SIJIONESHI KAMA NAFILWA PIA NAJUA KUIKALIA,KUIKATIKIA,NA KUNYONYA MBOO NAPENDA MTU ANAEJIESHIMU ANAETAKA MKUNDU MNATO JUST CALL ME SIJIBU SMS PIGA SIMU 0684570852
15.07.2014 07:47 EDT, tig0kashata


This page:





Help/FAQ | Terms | Imprint
Home People Pictures Videos Sites Blogs Chat
Top