peperonity Mobile Community
Welcome, guest. You are not logged in.
Log in or join for free!
 
Stay logged in
Forgot login details?

Login
Stay logged in

For free!
Get started!

siku ya kwanza kufilwa nilitoa mavi, | mambo.ya.mkundu.jamani


TABORA MJINI TU KUNA DEM ANATAKA KUFIRWA NA MEN WAWILI ILA ANATAKA LAKI MOJA INBOX KAMA UNAHITAJI
29.05.2016 18:58 EDT, jumanne3
top anayetaka group sex ya dem mmoja na top wawili ajitokeze fasta gharama shilingi laki moja geto lipo na dem yupo inbox fasta
29.05.2016 18:37 EDT, jumanne3
kama uko tanga uwe mwanamke nicheki kwa 0625 872064
29.05.2016 16:45 EDT, mkuki7
Mambo... Mm mgeni humu.. Natafuta mdada anaefirwa na anapenda kutulia na bwana mmj ili tujenge maisha.. Njoo kwangu tuleane na tutunze siri zetu na maisha tujenge ila pia starehe zetu tuziendeleze.. Nikimpata tu natoka kwny hii site... Mimi nipo arusha... Jmn mashoga msinitafute.. Mdada nichek inbox nikupe namba popote. ulipo sema tu. Karibun
29.05.2016 13:19 EDT, nataka mdada anaefirwa
Mambo... Mm mgeni humu.. Natafuta mdada anaefirwa na anapenda kutulia na bwana mmj ili tujenge maisha.. Njoo kwangu tuleane na tutunze siri zetu na maisha tujenge ila pia starehe zetu tuziendeleze.. Nikimpata tu natoka kwny hii site... Mimi nipo arusha... Jmn mashoga msinitafute.. Mdada nichek inbox nikupe namba popote. ulipo sema tu. Karibun...
29.05.2016 13:19 EDT, nataka mdada anaefirwa
Mambo... Mm mgeni humu.. Natafuta mdada anaefirwa na anapenda kutulia na bwana mmj ili tujenge maisha.. Njoo kwangu tuleane na tutunze siri zetu na maisha tujenge ila pia starehe zetu tuziendeleze.. Nikimpata tu natoka kwny hii site... Mimi nipo arusha... Jmn mashoga msinitafute.. Mdada nichek inbox nikupe namba popote. ulipo sema tu. Kahului...
29.05.2016 13:18 EDT, nataka mdada anaefirwa
Mambo... Mm mgeni humu.. Natafuta mdada anaefirwa na anapenda kutulia na bwana mmj ili tujenge maisha.. Njoo kwangu tuleane na tutunze siri zetu na maisha tujenge ila pia starehe zetu tuziendeleze.. Nikimpata tu natoka kwny hii site... Mimi nipo arusha... Jmn mashoga msinitafute.. Mdada nichek inbox nikupe namba popote.. ulipo sema tu. Kahului...
29.05.2016 13:17 EDT, nataka mdada anaefirwa
Mambo... Mm mgeni humu.. Natafuta mdada anaefirwa na anapenda kutulia na bwana mmj ili tujenge maisha.. Njoo kwangu tuleane na tutunze siri zetu na maisha tujenge ila pia starehe zetu tuziendeleze.. Nikimpata tu natoka kwny hii site... Mimi nipo arusha... Jmn mashoga msinitafute.. Mdada nichek inbox nikupe namba popote ulipo sema tu. Kahului...
29.05.2016 13:17 EDT, nataka mdada anaefirwa
Mambo... Mm mgeni humu.. Natafuta mdada anaefirwa na anapenda kutulia na bwana mmj ili tujenge maisha.. Njoo kwangu tuleane na tutunze siri zetu na maisha tujenge ila pia starehe zetu tuziendeleze.. Nikimpata tu natoka kwny hii site... Mimi nipo arusha... Jmn mashoga msinitafute.. Mdada nichek inbox nikupe namba popote ulipo sema tu.. Kahului...
29.05.2016 13:17 EDT, nataka mdada anaefirwa
Mambo... Mm mgeni humu.. Natafuta mdada anaefirwa na anapenda kutulia na bwana mmj ili tujenge maisha.. Njoo kwangu tuleane na tutunze siri zetu na maisha tujenge ila pia starehe zetu tuziendeleze.. Nikimpata tu natoka kwny hii site... Mimi nipo arusha... Jmn mashoga msinitafute.. Mdada nichek inbox nikupe namba popote ulipo sema tu.. Karubuni
29.05.2016 13:17 EDT, nataka mdada anaefirwa
habari zenu humu.... nahitaji mwanamke wa kumalizia hii weekend dau kuanzia 30000 akipatikana anayetoa tako itakua poa zaidi dau litapanda mpk 50000 uwe serious.... madem wa elfu tatu hawahusiki hapo.... shoga asiguse pia... 0716164258 nasisitiza shoga asiguse hii namba....
29.05.2016 08:23 EDT, mboo tam kwa warembo..
Mji: Dar er salaam Wilaya: Kinondoni Umri: 27 Urefu: 160 Rangi: Maji yakunde Nywele: Nyeusi Mwili: Saizi ya kati Mboo urefu: Nchi 5.8 Mboo upana: Nchi 1 na nusu Sehemu yangu: Basha (Top) Napenda: Kushikana shikana kuchezeana, kutiana nyege, kunyonyana, mpaka kumwaga kwa aliye verse. Mapenzi: Filamu za kufikilika, muziki, Fasion na saa kwa ujumla.
29.05.2016 06:51 EDT, tufilane
Ila ninacho taka kama utavutiwa na comment yangu na unataka kufanya nami yote matamu, uwe tayari kusema ukweli katika yote muhimu, pia uwetayari kutazamana kupitia fb, sina watsp, mimi napenda sana mtu muelewa, wasiliana nami ukiwa umeelewa comment yangu nje na hapo sifikirii kama ata wewe utapenda kusumbuliwa.
29.05.2016 06:33 EDT, tufilane
Nataka wa kudumu naye na sio wa kuzinguana naye, napenda anaye jiheshimu, sitaki muongo, uwe muwazi kama umewai kufilwa au la!, muhuni hatokuwa na nafasi kwangu, sio tajiri sina uwezo, hivyo kwangu mapenzi ya kweli utayapata, tukiwa tunafanana mawazo, basi tunaweza kuwa tuna saidiana wote katika yote ya muhimu.
29.05.2016 06:30 EDT, tufilane
◄ Previous part | Next part ►


This page:




Help/FAQ | Terms | Imprint
Home People Pictures Videos Sites Blogs Chat
Top