peperonity Mobile Community
Welcome, guest. You are not logged in.
Log in or join for free!
 
Stay logged in
Forgot login details?

Login
Stay logged in

For free!
Get started!

wanaopenda mikundu muache namba zenu hapa | wanaopenda.mikundu...


wanaopenda mikundu muache namba zenu hapa
wapenda kufila acheni namba hapa
bookpen
wanaopenda mikundu muache namba zenu hapa
343 Comments:
kwa wadada tu! mm naitwa jemes nakaa kimara nafnya kazi kwenye shkrika moja la umma nimeoa mwaka jana natafuta mwanamke ambaye atakuwa mchepuko wangu na asijali khs kumtunza asanten wote ukiwa tiyari ni inbox
21.04.2015 04:03 EDT, jimmy452 (online)
anaetoa mlango wa uwani, awe na bigbooty @coloured kidogo aje inbox!
21.04.2015 01:31 EDT, robertw1
0657132484 MBOO YENYE MISULi MIMI NAPENDA KUNYONYA KUMA NA KUCHEZEA KISIMI YAN (G_SPORT) YA MWANAMKE NA KUNYONYA MZIWA KULAMBA MASKIO MPAKA MWANAMKE ALEGEE KUMA ALOWE MAJI NA NATOMBA STAILI NYINGI TU WA MAMA NA WADADA WENYE NYEGE NJOO UPATE PENZI AMBALO LITAKUPA RAHA MDA WOTE UKIKUMBUKA MPAKA ULIZIKE MIMI KIJANA MWENYE MAZOEZ NNA MBOO NNCHI 7 UNENE NNCHI 2 KUBWA NA TAM YENYE MISULI MINGI MBOO YANGU HUA HAILALI MPAKA IMWAGE BAO 4 NIPO DAR WAMAMA NA WA DADA SIJATOMBA NNA KAMA MIEZI 8 PIGA AU TUMA
21.04.2015 00:29 EDT, mboo35
0657132484 PIGA TUMA SMS MWANAMKE YOYOTE MWENYE NYEGE ANAYE TAKA KUTOMBWA VIZURI KUNYONYWA KUMA KUCHEZEWA KISIMI MPAKA AKOJOE MIMI MBOO YANGU NENE NDEFU NNCHI 7 TAM IKIINGIA HUTAMANI NI ICHOMOE NAPENDA KUNYONYA KUMA NA KUICHEZEA KUNYONYA MAZIWA MPAKA MWANAMKE ALIZIKE NIPO DAR NATOMBA LIKA LOLOTE MPAKA ULIZIKE NA UFURAHI
21.04.2015 00:20 EDT, mboo35
0657132484 PIGA TUMA SMS MWANAMKE YOYOTE MWENYE NYEGE ANAYE TAKA KUTOMBWA VIZURI KUNYONYWA KUMA KUCHEZEWA KISIMI MPAKA AKOJOE MIMI MBOO YANGU NENE NDEFU NNCHI 7 TAM IKIINGIA HUTAMANI NI ICHOMOE NAPENDA KUNYONYA KUMA NA KUICHEZEA KUNYONYA MAZIWA MPAKA MWANAMKE ALIZIKE NIPO DAR NATOMBA LIKA LOLOTE MPAKA ULIZIKE NA UFURAHI
21.04.2015 00:19 EDT, mboo35
0657132484 PIGA TUMA SMS MWANAMKE YOYOTE MWENYE NYEGE ANAYE TAKA KUTOMBWA VIZURI KUNYONYWA KUMA KUCHEZEWA KISIMI MPAKA AKOJOE MIMI MBOO YANGU NENE NDEFU NNCHI 7 TAM IKIINGIA HUTAMANI NI ICHOMOE NAPENDA KUNYONYA KUMA NA KUICHEZEA KUNYONYA MAZIWA MPAKA MWANAMKE ALIZIKE NIPO DAR NATOMBA LIKA LOLOTE MPAKA ULIZIKE NA UFURAHI
21.04.2015 00:17 EDT, mboo35
0657132484 PIGA TUMA SMS MWANAMKE YOYOTE MWENYE NYEGE ANAYE TAKA KUTOMBWA VIZURI KUNYONYWA KUMA KUCHEZEWA KISIMI MPAKA AKOJOE MIMI MBOO YANGU NENE NDEFU NNCHI 7 TAM IKIINGIA HUTAMANI NI ICHOMOE NAPENDA KUNYONYA KUMA NA KUICHEZEA KUNYONYA MAZIWA MPAKA MWANAMKE ALIZIKE NIPO DAR NATOMBA LIKA LOLOTE MPAKA ULIZIKE NA UFURAHI
21.04.2015 00:17 EDT, mboo35
0657132484 PIGA TUMA SMS MWANAMKE YOYOTE MWENYE NYEGE ANAYE TAKA KUTOMBWA VIZURI KUNYONYWA KUMA KUCHEZEWA KISIMI MPAKA AKOJOE MIMI MBOO YANGU NENE NDEFU NNCHI 7 TAM IKIINGIA HUTAMANI NI ICHOMOE NAPENDA KUNYONYA KUMA NA KUICHEZEA KUNYONYA MAZIWA MPAKA MWANAMKE ALIZIKE NIPO DAR NATOMBA LIKA LOLOTE MPAKA ULIZIKE NA UFURAHI
21.04.2015 00:16 EDT, mboo35
0657132484 PIGA TUMA SMS MWANAMKE YOYOTE MWENYE NYEGE ANAYE TAKA KUTOMBWA VIZURI KUNYONYWA KUMA KUCHEZEWA KISIMI MPAKA AKOJOE MIMI MBOO YANGU NENE NDEFU NNCHI 7 TAM IKIINGIA HUTAMANI NI ICHOMOE NAPENDA KUNYONYA KUMA NA KUICHEZEA KUNYONYA MAZIWA MPAKA MWANAMKE ALIZIKE NIPO DAR NATOMBA LIKA LOLOTE MPAKA ULIZIKE NA UFURAHI
21.04.2015 00:16 EDT, mboo35
0657132484 PIGA TUMA SMS MWANAMKE YOYOTE MWENYE NYEGE ANAYE TAKA KUTOMBWA VIZURI KUNYONYWA KUMA KUCHEZEWA KISIMI MPAKA AKOJOE MIMI MBOO YANGU NENE NDEFU NNCHI 7 TAM IKIINGIA HUTAMANI NI ICHOMOE NAPENDA KUNYONYA KUMA NA KUICHEZEA KUNYONYA MAZIWA MPAKA MWANAMKE ALIZIKE NIPO DAR NATOMBA LIKA LOLOTE MPAKA ULIZIKE NA UFURAHI
21.04.2015 00:15 EDT, mboo35
0657132484 PIGA TUMA SMS MWANAMKE YOYOTE MWENYE NYEGE ANAYE TAKA KUTOMBWA VIZURI KUNYONYWA KUMA KUCHEZEWA KISIMI MPAKA AKOJOE MIMI MBOO YANGU NENE NDEFU NNCHI 7 TAM IKIINGIA HUTAMANI NI ICHOMOE NAPENDA KUNYONYA KUMA NA KUICHEZEA KUNYONYA MAZIWA MPAKA MWANAMKE ALIZIKE NIPO DAR NATOMBA LIKA LOLOTE MPAKA ULIZIKE NA UFURAHI
21.04.2015 00:14 EDT, mboo35
0657132484 PIGA TUMA SMS MWANAMKE YOYOTE MWENYE NYEGE ANAYE TAKA KUTOMBWA VIZURI KUNYONYWA KUMA KUCHEZEWA KISIMI MPAKA AKOJOE MIMI MBOO YANGU NENE NDEFU NNCHI 7 TAM IKIINGIA HUTAMANI NI ICHOMOE NAPENDA KUNYONYA KUMA NA KUICHEZEA KUNYONYA MAZIWA MPAKA MWANAMKE ALIZIKE NIPO DAR NATOMBA LIKA LOLOTE MPAKA ULIZIKE NA UFURAHI
21.04.2015 00:13 EDT, mboo35
Mimi ni shoga lakini sijioneshi nipo kawaida kama mwanaume ambae hafirwi yani huwezi jua kama nafirwa so najiheshimu ndio maana nafirwa kwa siri,natafuta basha wa kunifira mkundu wangu,awe basha muuelewa,mwenye pesa,awe maeneo ya dar tu nipigie au nicheki whatsapp 0718382573. Kama kuna basha mtu mzima anitafute pia coz wakubwa wanajielewa
21.04.2015 00:04 EDT, Natoa.tigo.hapa
Next part ►


This page:




Help/FAQ | Terms | Imprint
Home People Pictures Videos Sites Blogs Chat
Top